ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ฟ้าปิดนรกเปิด" (EP.0)

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 20, 2017, 12:41:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

อ่านแล้วรู้สึกว่าตอนซาตานนี่มันแน่ๆ

golfja2526

เปิดตอนมายังขนาดนี้ ตอนล้างแค้นต้องสะใจแน่ๆ

zasde

ฝาแฝด เสอเป็น   เต้ย จรินพร,นท พนายางกูร 
หมอ เก้า-สุภัสสรา
แล้วบทคู่ ของโทสะจะเป็นแบบไหนจะรอติดตามครับ
ขอบคุณครับ

kit2516

เปิดตัวด้วยการโดนฆ่าแบบทรมานมาก

097898117

ของคนนี้ดูท่าจะมันส์ที่สุดแล้ว

eradicater

ขอแนะนำนะครับ ให้แก้จากความดัยขึ้นเป็นความดันตกนะครับ เพราะปกติแล้วจากอาการที่บรรยายมา เราน่าจะกลัวภาวะช็อก(ความดันต่ำ) จากการเสียเลือดหรือติดเชื้อมากกว่า

ความดันขึ้นมีภาวะไหนที่กังวลบ้าง ก็อาจจะมีในกรณีที่มีเลือดออกในสมองหรือสมองบวมเองก็จะกระตุ้นให้มีการเพิ่มความดันส่วนกลางเพื่อกระตุ้นให้เลือดไปเลี้ยงสมองมากขึ้นได้ครับ แต่ดูจะไม่ค่อยเข้ากับสถาณการณ์นี้เท่าไหร่น่ะครับ

darkwingzzz

เขาจะมีพลังในการซั่ม เอ้ย ไฟว้ยังไงน้าาาาา
รอตอนต่อครับ
ขอบคุณครับ

poon.ppx

อีกบาปนึงมาแล้วววว น่าติดตามมากครับผม
ซาตาน ซาตาน

aaa01

ขอบคุณมากครับ เขาจะมีพลังอะไรจะไปแก้แค้นครับ

facebeer

biggiggog

เจอหนักขนาดนี้ พระเอกตรูโหด ฝุดๆแน่นอนเลย
แค่คิดก็ ::Horror::
ขอบคุณมากๆครับ

chanky2007

สิงห์จะมีแขน ขาใหม่หรือเปล่า รอลุ้นต่อครับ
เปิดเรื่องได้น่าติดตามเลยครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

darkdd1999

สไตล์นักฆ่า บ้าดีเดือดสินะ 555555

robertrobin

น่าสงสารสิงห์จริง โดนเพื่อนทรยศ เสียคนรัก แบบนี้ต้องเอาคืนให้สาสม

kennoi