ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

น่าสงสารก้องนะที่ต้องแบกน้ำหนักขนาดนี้ ::DookDig::

jakkarin.ratchomphu

Anan Saidakhot

ก้องนอกจากจะฟื้นได้เป็นฮีโร่แล้วยังได้ล่อเทพีแสนสวยอีกด้วยโชคดีสองชั้นเลย

gobori21

นายก้องคนดีเลยได้รางวัลตอบแทนจากเทพสาวคนสวยสินะครับ ได้ชีวิตคืนมาแถมยังได้พลังจากเทพด้วย

nu8285

ที่ดิน บางแค

นายก้องคนดีเลยได้รางวัลตอบแทนจากเทพสาวคนสวยสินะ

ntcomX

โชคขะตาเริ่มเข้าข้างพระเอกแล้วครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก้องเป็นคนดีจริงๆ ถึงได้ผ่านการทดสอบของเทพคชสารได้ จนได้พลังของเทพคชสารแต่ก็ต้องสิ้นเปลืองพลังงานของตนเป็นการแลกเปลี่ยน แต่ก็คุ้มค่ามากๆ ว่าแต่ก้องจะสามารถหยุดแผนการร้ายของรมต.ช้างกับครุฑนิลกาฬได้ไหมนะ.....????

Phoowadol

คนดีย่อมได้ดี อันนี้ คือสัจธรรม. ที่ก้องถูกเลือกนั้น ก็เพราะ ความดีของเขานั้นเอง. แต่ว่านะไอ้วิธีที่ จะถ่อยทอดพลังคชสาร. นี่ มันต้องแฝงด้วยความสุขเสียวอย่างเดียวใช่ปะ รึว่านี่มันแค่ความต้องการลึกๆของเทพคชสาร เองนะ อิอิ แหม่ๆๆๆฟื้นคืนชีพขึ้นมาปุ๊บก็ได้ เสพสวาทเลยนะ พ่อคู้นนนนนนน. อิอิ ::Evil::

jakrasri

เทพคชสาร แหวกแนวแต่กลมกลืน สุดยอดจินตนาการครับ

nujane_dude

มาดูว่าจอมพลังช้างเผือกจะเกิดมาจากอะไร ก้องได้พลังมาแล้ว

Book01zaza

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ รอผลงานใหม่ๆอยู่นะครับ

dekdoi16

นี่แหละที่มาของคำว่า ช  เ  ็ด ยอดชายนายก้อง