ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 12

เริ่มโดย Pem Samsan, มกราคม 31, 2017, 02:50:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamom

zerbiousz

windy007

น้องชายแทบถวายพานใส่ให้เลยเนอะ

ตอนแรกก็นึกว่าน้องชายจะจัดหนักไปก่อนซะแล้ว

tacklove

น้องชายนี่ก็แสบสันต์ดีนะ ยุพี่สาวกะคนอื่น แล้วแกจะอด555

delixis

น้องชายจะยอมเสียพี่สาวหรือนี่???
สนุกดีครับ ห้ามใจตัวเองได้เก่งมาก

chano

คำว่า พี่สาวมันค้ำคอ  มันต้องมีแผนเด็ดแน่ๆๆ

vralpha1

::Thinking::
เชียร์ออกนอกหน้านี่ สงสัยเจ้าน้องตัวดีอยากแจม

thbad

zamakarn

กำ ไอ้เราก็เชียร์ให้ได้กับน้องก่อน แต่นี่พี่เทพ เทพสมชื่อเลยจะมาเอาก่อนซะงั้น  ::Me?::

mikikokuni

อยากให้ได้กับน้องชายก่อน พี่เทพรอไปก่อนเถอะ

pinmonkey

น่าลุ้นตอนเสียตัวจะเสียกับน้องหรือกับแฟนนะครับ แต่แนวเรื่องทายว่ากับน้องแน่นอน ขอบคุณมากครับ

darkangel

น้องน่ารักมากอยากให้พี่มีความสุข แต่ก็สงสารน้องนะ อยากให้น้องได้เป็นคนแรกจัง