ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 12

เริ่มโดย Pem Samsan, มกราคม 31, 2017, 02:50:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bodyxr

อ้าวเฮ้ยน้องชายจะอดหรือเปล่า อ้าวเฮ้ยพี่เทพจะได้ก่อนหรือเปล่า

Adriano

เงี่ยนกันปานนี้ จัดเสียทีเหอะ จะกินกันเอง หรือจะข้ามไปสลับคู่กับข้างบ้านก็ว่าไป แต่ก็ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

ultramanpop

สงสัย.....พี่เทพจะมาวินก่อน เจ้าน้องชายตัวแสบแน่ๆเลย

chale

อ้าว ลุ้นน้องชายมาตั้งนาน พี่เทพมาแป๊บเดียวแซงไปสะละ
ขอบคุณนะครับ เป็นเรื่องที่สนุกดี

swbkk

ว้าาาาา....เจ้าตัวแสบ อุตส่าห์ปั้นมากับมือ นับถือน้ำใจจริงๆ รักพี่สาวขนาดยอมให้คนอื่นได้ ตัวเองเห็นแก่ความเป็นพี่น้อง     ยังไงท่านผู้แต่งต้องให้รางวัลความดีเจ้าน้องตัวแสบหน่อยนะครับ

synivorn

peddo

ตอนแรกอิจฉาน้องชายตอนนี้อยากเป็นพีาเทพขอบคุณครับ

kyoyama_enna

น้องชายดันเป็นพ่อสื่อซะอีก โถ่ คิดว่าจะเก็บไว้กินเองซะแล้ว

corpse666

leader502

อยากให้พี่สาวเปิดซิงกับเจ้าน้องชายก่อนอ่ะ ลุ้นกันมาตั้งนาน พี่เทพจะตัดหน้าไปซะแล้ว

testman

skykesperqaz

mcgide

น้องชายตัวดียังไม่ได้จัดเองจะเสนอพี่สาวให้คนอื่นลองก่อนซะงั้น

civil2