ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 1

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบสาวที่มีหุ่นแบบไหน

สายนม ประมาณ suzuki koharu
96 (65.8%)
สายจอแบบ ประมาณ Tsubomi
50 (34.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 145

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

cgxxcg

จริงๆชอบทั้งสายนมและสายแบน
แต่ถ้าจะให้เลือกจริงๆมีนมดีกว่า

ขอบคุณนะครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ท่านคิดเหมือนผมเลย ::Beggar:: มีนมดีกว่า เย็ดมันดี ::Oops::

zasde

ขอบคุณครับ  ::Thankyou::
แต่ละนางสวยๆทั้งนั้นเลยครับ อาจจะเป็นดาวในตำนานดวงต่อไปก็ได้

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ใน 5 ลำดับนี้ผมว่ายาก แต่ 5 ลำดับถัดไปเป็นดาวได้แน่นอน ถ้านางไม่รีบเลิกนะ นางให้สัมภาษณ์ว่านางจะมาเป็นนู๋ Ai Uehara 2
+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+_+
part 1ผมหลงรัก Shoko Kumakura  ,Sana Imanaga
part 2 ผมหลงรัก Shoko Takahashi
แต่ถ้าได้ 2 shoko ผมก็คงพอจะลืม Imanagaได้

ขอขอบคุณอีกครั้งกับสิ่งสวยงามที่นำมาแบ่งปัน

hnarii

rakkuza

stupid_dull

HiperSE7EN .

อันที่จริงชอบทั้งคู่นะครับผมนี่ เลือกไม่ถูกเลย อีกแนวที่ชอบพวกสาว Gal 5555