ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 1

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบสาวที่มีหุ่นแบบไหน

สายนม ประมาณ suzuki koharu
96 (65.8%)
สายจอแบบ ประมาณ Tsubomi
50 (34.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 145

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

fillisfox

pkk111

paloh

แจ่มเบยครับ 

โดยส่วนตัวชอบสไตล์อันดับ 10 8 และ 6 ครับ
นมเป็นนม หน้าตา เห็นแล้วปลุกความหื่นดีแท้ครับ::Bloody::

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้อง shoko กับน้อง sana คนชอบเยอะมากๆ ส่วนน้อง Yurara ผมไม่ชอบนะ แต่ลีลาดี

kgerrard

บางคนนี่สวย น่ารักเสียจนไม่น่าเชื่อว่าจะเล่นavเลยนะครับ

Red

ที่จริงสายจอแบนนะ แต่เห็นคู่แข่งอีกคนไม่ได้ใหญ่มากก็เลยเลือกข้างบนไป ส่วนไฟล์คลิปก็ขอบคุณมากเด้อ  ::Thankyou::

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ผมขอค้านเรื่องท่านบองว่าน้อง Koharu นมไม่ต่างกับ Tsubomi Koharu นมใหญ่กว่าเยอะครับ (ตอบในฐานะติ่ง koharu ::Oops::)

keang_vw

aimoddang

ต้องซูซูกิซิครับ น่าขี่ที่ซูดดด ไฟหน้าสว่างมาก ช่วงล่างแน่นปึก