ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akino Sora (Petapan)] LOVE STORY #04 ตอนสุดท้าย

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 01:41:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

หา........ตอนจบแล้วหรอ  ::Dizzy:: ยังอยากให้มีอืกอะนะ แล้วผมจะรอผลงานต่อไปละนะ  ::Thankyou:: แนวต่อไปผมขอแนวๆหน้ารักๆ นะคับ  ::Thankyou::

hot2day

ต้องมีปล่อยตอนต่อไปออกมาสิน่า ต้องมาๆ แง่มๆ  ::Dribbling::
แหม่ ทำเป็นนิ่งที่แท้ก็ไม่สินะ ต้องมีตอนต่อไปแล้วแหละ  ::Oops::

ไม่มีออกมาเพิ่มนะ มีแค่ 4 ตอนมาเป็นปีแล้ว  ::Foo::

trainee

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2017, 01:41:31 ก่อนเที่ยง
ใครขอให้แปลเรื่องไหนก็ขอได้ แต่รอคิวไปเรื่อยๆนะครับ  ::Elder::

ขอเคล็ดวิชา คลีนเนียนๆ ด้วยคนสิครับ  ::WooWoo::

Inzomnia

ชอบเรื่องนี้นะครับ ภาพสวยงาม
ถ้าเจอแบบนี้เข้าไปก็อดใจไม่ไหวเหมือนกัน หน้า นม หุ่น หึ้ยยยยยยย

MMJ

ขอบคุณค่า~ ได้ดูแค่ภาพแรก แต่จะขอทายว่านางเอกไม่ไหวแล้วกับอากศที่ร้อนมากกก ::Fighto:: 555555

BITCH

ballmayerz

ขอบคุณมากๆครับ  ::Thankyou::
อ้อมกอดของปีศาจจริงๆ แต่ผมว่าน่าจะเป็นอ้อมกอดของความเงี่.... มากกว่า 5555

ผมว่ากอดแล้วของขึ้นมากกว่านะ  ::Oops::

pongharu

drof666

เป็นกำลังใจให้ครับ ผลงานงามๆอย่างนี้รอได้ครับ ::Fighto::

unstable

ตอนสุดท้ายแล้วเหรอเนี้ย ผม่ติดตามเรื่องนีมาตลอดเลย อยากให้แปลแนวๆนี้อีกครับ ชอบสนุกมาก

barney

เริ่มต้นภาพแรกสวยเลยครับ น่าอ่านครับ

exsoldier

เจอความน่ารักแบบนี้ไป ใครจะทนไหว  แต่พี่แกลงลิ้นซะ ขอเกร็งเชียวว   โปรมาเอง

flukehaha

ว้าวลายเส้นสวยน่าติดตามขอชมผลงานนะครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army

possionseul

อ่านก่อนเดี๋ยวมาแก้ อิ อิ  ::DookDig::

------------------------------

ไม่น่าเชื่อว่าสาวน่ารักจะมอบการ์ดกับดักไว้เป็นใบแรก  ::Thinking::
ถึงกับทำให้พระเอกของเราต้องเสียท่าได้  ::Touchy::

ว่าแต่เตียงเละขนาดนั้นครูมาจะทำไงอ่ะ ชวนครูร่วมวง?  ::Bloody::

ชอบแนวเด็ก ๆ นักเรียน นักศีกษา จริง ๆ เร๊ยยยยย ขอบคุณมากนะครับ  ::WooWoo::

winning04

ขอบคุณมากๆครับ จะน่ารักเกินไปแล้วยุยกาฮามะ