ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akino Sora (Petapan)] LOVE STORY #04 ตอนสุดท้าย

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 01:41:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekogeneration

แค่ภาพหน้าปกถึงกับเร่าร้อนเลยทีเดียว

mariners1

เป็นลมแบบนี้ ตื่นมาเจอดุ้นtherapy แน่นอน ::Shy::

atta

johnywalker

ดูนางเอกเหงื่อออก ดูแดดแล้ว เข้ากับอารมณ์ตอนนี้สุด ๆ ทั้งที่ผมอยู่เชียงรายนะเนี่ย
//อย่าบอกใครนะ ผมเองเคยมีประสบการณ์ตอนฤดูร้อนเหมือนกัน เหงื่องี้ไหลเป็นน้ำเลย 555 ::Confident::

johnywalker

สาวทอดสะพานให้ก่อน ก็จัดไปสิครับ แหม ความรักวัยรุ่นนี่ช่างร้อนแรงเหมือนแดดเลยจริง ๆ

sobook

ถ้าทางนางเอกจะขาดน้ำพระเอกต้องเติมสินะ  ::Oops::
ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

straufe

::Glad:: เย้จบซีรี่ย์นี่แล้ว ขอบคุณมากนะครับที่แปลหมดทุกตอนเลย อะ C91 ที่ผ่านมาจานแก
ก็คลอดเรื่อง  IROHA STORY 01 นะท่านไม่สนใจเหรอครับ ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::  ::Thankyou::

ไปขอกระทู้ช่วยแปลนู้น

ไม่สนใจนะ จากเรื่องนี้ รูปสวยอย่างเดียว
เนื้อหาไม่ค่อยมีอะไรเลย

bull-shit

dikky

ตอนสุดท้ายแล้ว เนื้อเรื่องสนุกอยู่ๆไม่น่ารีบจบเลยครับ

liverpudlian

แหล่มเลยครับ เรื่องนี้ลายเส้นชอบมาก แถม จขกท. แปลได้ดีอีกด้วย นับจากตอนที่ผ่านๆมา  ชอบมากครับ

sonteen42

xonly_14

parknokia

แบบนี้พระเอกเหนื่อยอีกแล้ว สู้ๆนะ พระเอก (อยากเป็นพระเองจุง)

akasaboy

ในที่สุดก็ถึงตอนสุดท้ายแล้ว ขอบคุณที่สละเวลาแปลสิ่งดี ๆ ให้อ่านนะครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

darkdd1999

จั่วหน้ามาแบบนี้ หมดสติ แล้วก็ซั่มต่อสินะ55555555
#รอsuperclean นะครับ