ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akino Sora (Petapan)] LOVE STORY #04 ตอนสุดท้าย

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 01:41:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

โอ้วนางเอกโคดน่ารักระดับทำลายตับใตไส้พุง ยังมีงานของอาจารท่านนี้อีกมั้ยอ่าครับท่านน  ชอบ ขอบคุนมากครับพ้ม ::Shy::

ipor

ipor

อ่านจบ เม้นต่อ ตอนจบโคตรน่ารักเลย

Tdestiny

ขอบคุณมากๆครับผมที่แปลให้อ่าน

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มากเลยครับ ::Thankyou::

note0521

เหงือเยอะขนาดนั้น ไปทำไรมาฟะนั่น วิ่งรอบโรงเรียนเหรอ ::Doubt::

สลัดผักใส่ไข่

โอ้โห แค่ฉากเปิดก็ได้อารมณ์แล้วครับ

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

bigboy001

::Touchy:: อ่านเรื่องนี้แล้วก็อิจฉาพระเอกครับ...มีนางเอกแสนน่ารักขนาดนี้...

sila2535

maiuka_304

ลิงก์ตอนก่อนๆอยู่ตรงไหนฮะ
จะติิดตามอ่าน

halosex

ชอบเรื่องนี้ครับ ภาพสวย เนื้อหาดี ได้อารมณ์

gajogman1

มาถึงนางเอกน้ำแตกเต็มตัวเลย หมายถึงเหงือนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

nekki

อ้างถึง
อ้างจาก: nekki ที่ พฤศจิกายน 29, 2016, 06:00:29 AM

ขอบคุณมากครับ คาวหน้ารบกวนซ่อนภาพตังแต่ต้นเรื่องเถอะครับ
อ่านถึงตอนสำคัญแล้วซ่อนภาพนี่ปวดร้าวครับ

เมื่อขอมาแบบนี้ก็ต้องจัดให้สิครับ จะรอช้าอยู่ใย ให้ดูแค่หน้าเดียวพอ  ::Oops::
อื่มหวังว่าผมคงไม่โดนคนใบบอร์ดนี้สาปแช่งเพราะความคิดเห็นนี้นะ

สรุปจบrootของยุยกะฮามะแล้ว น่าจะมีน่าจะมีrootของประธานชมรมบ้างนะ
อ้างถึง

ชอบอนิเมะของเรื่องนี้ ถึงมันจะปวดตับแปลกๆก็ตาม

พอเป็นโดแล้วนี้ โดนเลย ภาพน่ารัก ขอบคุณครับ

ยังไม่เคยดูอนิเมะเรื่องนี้เลย
เรื่องมันเป็นยังไงเหรอ ::Dizzy::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมื่อวานนี้ เวลา 03:58:31 PM โดย พัดลม »

ส่วนเมะเป็นไงเหรอ ก็ประมาณว่าพระเอกเข้าเรียนวันแรกโดนรถชน แล้วก็กลายเป็นฮิคโคโมริ แต่ก็ไปโรงเรียนนะแต่ไม่สุงสิงกับใคร เลยเจออาจาร์นบังคับให้เข้าชมรม(อะไรซักอย่าง) (ที่ประธานชมรมผมยาว) แล้วยุยกะฮามะก็เข้าชมรมตาม ตามด้วยสาวดุ้นหนุ่มหน้าสวยอีกคน แต่จำได้ว่าตอนหลังๆปวดตับเล็กน้อย ตอนจบคลายปมว่าที่พระเอกโดนรถชนเพราะไปช่วยหมา หมาตัวนั้นเป็นของ ยุยกะฮามะ และเข้าใจว่ายุยกะฮามะมาทำดีด้วยเพราะอยากไถ่โทษเรื่องนั้น และก็มีภาค2ละ แต่ยังไม่ไดดูเลย

ปล.1 ยุยกะฮามะ สไตล์การแต่งตัวนี่ น่าเอาดีทางนางเอกสายh-เมะอยู่แล้ว ยิ่งหนมนมไซต์ยักย์ด้วยแล้ว555

xfreestylex

อ่านไปอ่านมาก็ลืมไปแล้วว่า เนื้อเรื่องก่อนหน้านี้คืออะไร ย้อนไปอ่านตอนเก่าแปป มีหลายเรื่องเกิ๊น

natta05

controlm