ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 4 โดนแกล้ง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 25, 2017, 11:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZZZpangZZZ

เปลี่ยนจากแนวชอบโชว์กลายเป็นซาดิสได้ไงเนี่ย

Nekken13

zamakarn

ครูดาวเราโดนจัดหนักตั้งแต่ยังไม่เข้าสอนที่โรงเรียนเลยเรอะเนี้ย

minemints

ดูเหมือนเรื่องราวของนางเอกคนสวยคนนี้ ยังจะไม่จบอยู่แค่ตรงนี้แน่ๆเลยครับ

zamakarn

คุณครูใจดีทุกคน อยากกลับไปเรียนใหม่อีกรอบเลย

**กรรม ผมลืมว่ากดตอบไปแล้ว เผลอกดตอบอีกที ขอโทษครับผม

ryg123456

ใช้ยาด้วย สงสารดาวจังเลย
แต่ยังมีความปราณีที่ช่วยฉีดยากันท้องให้

swbkk

โอ  ครูดาว อย่างนี้ต่อไปก็ไม่ต้องใส่กกน.กันล่ะ เพราะใส่ไม่ได้แล้ว เดี๋ยวเสียดสีเกิน .......::Glad::

boon05

sunnyman

ขอบคุณมากครับ เรื่องกลายเป็นสายมืด สาย SM ไปแล้วหรือนี่ เสียดายแนวโชว์จัง แต่ไม่เป็นไรครับ เขียนมาให้อ่านก็ดีแล้วครับ

Izuna :
ต้องขอโทษด้วยนะคะ จะลองเขียนแนวๆอื่นปนบ้าง เผื่อฝีมือจะพัฒนา มีแนวแปลกหลุดโลกที่ไม่ได้ลงเยอะแยะเลยด้วย 55 ไม่กล้าลง แต่ขอบคุณที่ติดตามน๊า..

cat669

storysto

เขียนได้ดีมาก บรรยายแล้วเห็นภาพอ่านแล้วได้อารมณ์มาก ขอบคุณที่เขียนให้อ่าน

jarern532