ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 4 โดนแกล้ง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 25, 2017, 11:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hint.dusadee

คุณครูดาวท่าทางจะโดนจัดหนักเลย ยาวๆ ไปเลยครับ อิอิ

nothinghill

โหยยยย ครูดาว ฉายากระหรี่ประจำโรงเรียน แน่นวล

Izuna :
ฉายานั้นได้แต่ใดมาคะ 55 คล้ายๆของท่าน actdsky เยย  ::Shy::

zasde

ขอถามก่อนนะครับ ยาเข็มที่2เนี่ยหาซื้อที่ไหนได้ ::Glad::
หยุดสอนมาหลายวัน แล้วนักเรียนคนอื่นจะต้องมาติวกับครูดาวนอกรอบไหมครับ ขอบคุณมากครับ

Izuna :
น่าสนนะ หึๆๆๆๆๆ

smuity

suiius

ที่โดนดินฉีดไปน่าจะเป็นยาบ้าแน่นอนเลย โดนแบบนี้ทั้งคืนก็ไม่หายอยากชัวร์เลยยย

ice1234

เข็มแรกผ่านไป เข็มที่สองผ่านไป

หลังจากนี้ครูดาวกลายเป็นคนละคนแน่ๆ

beeboy

kokoruru

darkdd1999

แล้วไปสมัครโรงเรียนชายล้วนด้วยนะ สายโดนรุมแน่นอนจังหวะนี้

audy3888

อ่านแล้วสงสารดาวเลย แต่อยากเป็นพวกดิน จัดหนักจัดยาวให้หมดตัวกันไปเลย 555

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

akennya

zaza065

ยังไม่ได้เข้ารร.เลยยังขนาดนนี้ ถ้าเป็นครูแล้วน่าจะโดนทั้งรร.แหง ขอบคถณครับ

saturn

saturn