ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 29 การแก้แค้นของหลงจินหู่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sawatcat

13ต่อ 1สุดยอดฝีมือ เฟยอี้จอมยุทธผู้เก่งกล้าอย่าเพิ่งจบเร็วนักอยากให้มีอีกหลายๆตอน เรื่องราวแบบนี้หาอ่านยากมาก  ขอบคุณล่วงหน้า

volpe

อื้อหือ ไม่ว่าฉากไหนก็ดุเดือดเผ็ดมันไ่ม่ว่าจะบทรัก หรือบทบู๊ สุดยอดจริงๆ สมกับที่รอคอยเลยครับบ
ผมดีใจที่มีการขยายตอนนะ 555 ใกล้จะจบแล้วซินะ จะรอคอยติดตามต่อไปครับบบ

ขอบคุณมากๆครับ

naitoom

หลงจินหู่ กลับมางวดนี้พลังฝีมือสูงขึ้นมาเพราะคัมภีร์กระบี่อัสนีบาต
คงจะต้องให้ เฟยอี้ มาฝึกวิชากระบี่จากหานไป๋เจี้ยน โดยบวกกับพลังหยินหยางเพื่อปราบหลงจินหู่

ปิยะพงษ์.

wattana2015

::Fighto:: เนื้อเรื่องสนุกเข้มข้นน่าติดตามทั้งบทบู้และบทเสียวเลยครับ  สนุกมากอ่านเพลินลืมเวลาเลย  ::Reader::

maitree_kongton

tree0107

อยากรู้แล้วสิครับว่ายอดยุทธทั้งสามใครจะเหนือกว่ากันแต่จะว่าไปแล้วเฟยอี้ก็ยอดยุทธจริงๆนะจัดทีตั้ง13คนรวดเลยอิอิ

tarokub

thalian

crazylex

อ้าว ๆ ท่านหมอคงได้แค่สอง แต่ลูกศิษย์นี่ทีเดียว 13 คนเลย โหดแท้ ไม่ไหวบอกนะเดี๋ยวรีบไปช่วยเลย

audy3888

สุดยอดเลยได้เมีย 13 คน วันี้ยังไหว แล้วหลังจากนี้เฟยอี้จะยังไหวไหม อิจฉานะนี้