ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 29 การแก้แค้นของหลงจินหู่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ไม่รู้ว่า เฟยอี้จะน่าสงสารหรือ น่าอิจฉาในตอนนี้ เพราะเอาสาวสวยทีเดียวตั้ง 13 คน คงจะฟ้าเหลืองละตอนนี้
รออ่านตอนต่อๆไปครับ ขอบคุณมาก

neuneu

::Sweat::ขอบคุณนะครับ เฟยอี้คงได้รู้ว่าฟ้าเหลืองเป็นยังไงแน่เจอไปสิบสามคนขนาดนั้นนะถ้าแค่คนละรอบก็สิบสามถ้าคนละสองก็ยี่สิบหกแล้ว

eglebudsob

วิทยายุทธิ์ของเฟยอี้ นับวันจะเก่งขึ้นทุกวัน จะเดี่ยวหรือจะรุมก็ไม่มีถอยจริงๆ  ::Glad::

เกินมาแค่2 ตอนเองหรือครับ เกินมากกว่านี้ก็ได้ครับ

Kunchay Ronnapee

ข้าน้อยขอฝากตัว ท่านอาจารย์เฟยอี้ โปรดรับข้าเป็นศิษย์ด้วยยยย ::Thankyou::

Sompong Hongsirikarn

บทรัก ได้อารมณ์ดี แต่ผมชอบบทบู๊นะ แนวทางนี่สุดยอดเลย  ขอบคุณมาก

kopXIIII

มีทั้งบู๊ บุ๋น ศึกรบศึกรักจริงๆ
การต่อสู้ของจอมยุทธ์ ยังอยากรู้ว่าใครจะเป็นหนึ่งในยุทธภพนี้จริงๆ

pinmonkey

น่าอิจฉาเฟยอี้ที่มีสาวที่รักหลายคน แต่ก็หนักหนาในการรับบทรักของพวกสาวงามพร้อม ๆ กัน ขอบคุณมากครับ

suravesa

เฟยอี้จะกลับเก่งเหมือนเดิม หรือมากกว่าเดิมไหม ไม่รู้ แต่ที่รู้ 13 ต่อ 1 สมเป็นยอดยุทธในแผ่นดิน ::Thankyou::

yopern

บอกตามตรงนะครับว่าไม่อยากให้จบเลย แต่อีกใจก็อยากจะรู้ว่าเฟยอี้กับบรรดาเมียๆทั้งหลายจะลงเอยอย่างไร

exaram

rubernanglong

::Sweat::พลังน่าจะยังไม่แกร่งพอ ยังชาดน้ำจิ้มที่อาจารย์ชิมไปก่อน

nonane

ชอบแนวกำลังภายใน เป็นทุนเดิม ยิ่งเศร้าที่ใกล้จบละ แม้จะจบเรื่องนี้ ก็จะรอเรื่องต่อไปครับ

review1972

กลับมาจัดเต็มเลยนะครับ อืม..น่าหนักใจแทนเฟยอี้เหลือเกิน ศึกนอกก็หนัก ศึกบนเตียงยิ่งสาหัสกว่า อยากจะแบ่งเบาภาระพระเอกจัง555