ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 29 การแก้แค้นของหลงจินหู่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

ฟ้าเหลืองกันเลยทีเดียวงานนี้ แต่ว่ากว่าจะครบไม่เช้าก่อนหรอ 555 ขอบคุณครับ

Louis Pangsri

อิจฉาพระเอก ได้เมียทีละ13คน ฉากบู๊ก็สนุกเร้าใจมาก ขาดแต่ตอนต่อไปขอรีบลงทีเหอะครับ

kittix09

เฟยอี้กับภรรยาทั้ง 13 เป็นอะไรที่น่าติดตามมากๆครับ ขยายออกไปเป็น 32 ตอนก็สนุกดีครับ อยากให้แต่งเรื่องสนุกๆอีกครับ

spty24

เหมือนเอาฉากบู้มาประดับไว้เฉยๆ5555ชอบฉากบู้ครับอยากให้บู้บ่อยๆ ทั้งบู้ใส่เสื่อและถอดเสื้อ

thetalongtong

air111fox

สุดยอดวิชาจะได้มาตัดสินกัน เพื่อหาสุดยอดวิชาที่แท้จริงว่า ยอดวิชาที่แท้จริงนั้นเป็นอย่างไร

cooldown1589

อนาคตเฟยอี้จะไหวหรือไม่ ภรรยาตั้งสิบสามคน เลื่อมใสจริงๆ

art18623

ท่านเฟยเก่งมากเลยครับ ส่วนตอนยาวขึ้นผมก็ว่าดีนะครับเพราะจะทำให้เนื้อเรืองสมบูรณ์ยิ่งขึ้นน่ะครับ

siasteq

tanavong

ขอบคุณมากครับ
ในเรื่องที่ได้กำหนดพล๊อทเรื่องไปจนถึงจบได้ แบบไม่ยืดยาวจนเกินไป
โดยถ้ารวมเป็น อี บุ๊คแล้ว น่าจะได้ประมาณ หนึ่งเล่ม พอดี
ส่วนทียึดเยื้อออกไปก็เป็นธรรมดาอยู่บ้าง สำหรับผู้แต่งที่ใส่ใจในรายละเอียดครับ