ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wapwap

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ รอมานานเลย
รอเปิดตัวสาวอักขระคนใหม่นะครับ ถ้าเป็นแก๊งค์สาวจากละครคลื่นชีวิตจะดีมากเลยครับ  ::DookDig::

belle7

Mhokkk

morekung

เป็นอีกเรื่องที่แปลกมาก แต่รอติดตามตลอดครับ

itschelsea11

มาแล้ว รออย่างใจจดใจจ่อเลยทีเดียว ขอบคุณนะครับ ไม่รู้ว่ามีสาวๆเพิ่มเข้ามาอีกมั้ยน้า

jingjang

ต้องสูญเสียไปเท่าไหร่แล้วกับนิยายเรื่องนี้เพลียแทนพระเอกจริงๆ
แถมสาวแต่ละนางก็ทั้งสวยทั้งน่าอะจึย!!
ขอบคุณมากครับ

BabyFace

::Glad:: พึ่งเข้ามาอ่านน่าสนใจ  เลยต้องย้อนไปอ่านตั้งแต่ OVA ขอบคุณครับ

bunchucherd

จะว่าไปพยาบาลขิมก็น่าลองนะครับ

Kunchay Ronnapee

ขอบคุณครับ ลืมเนื้อหาตอนเก่าๆแล้ว สงสัยต้องย้อนไปอ่านอีกรอบ  ::Sobad::

gongsaad

สวิงได้สุดสมกับที่รอมานานมากครับ

ppyyaa

สนุกมากครับ รอสาวคนต่อไปว่าจะท่าไหน

eternal6969

พระเอกต่อยตีไม่เก่งแต่ถ้าเอาตัวรอดด้วยไหวพริบได้ก็เจ๋งดีนะ

milan

หายไปนานเลย นึกว่าจะโดนตัดจบซะแล้ว

singkanong

ขอขอบคุณท่านผู้แต่งครับเขียนได้เยี่ยมมากเดาไม่ออกเลย หวังว่าคงได้อ่านตอนต่อไปในเร็ววันนี้นะครับ

thum2520

ขอบคุณครับ รอมานานมากเลยที่เดียว นึกว่าลืมแฟน ๆ ไปเสียแล้ว