ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowfier

ดีใจจังตอนใหม่มาแล้ว พระเอกเราเริ่มมีการใช้พลังเก่งขึ้นแล้ว

ultramanpop

สงสัย...ต่อไปจะมี พยาบาลขิม เข้าร่วมสังฆกามด้วยแน่ๆเลย
ขอบคุณทีเอาเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน
และขอให้โชคดีในการสอบครับ

thep59

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกเร้าใจมากๆครับ โชคดีกับการสอบครับ ขอให้สอบได้คะเเนนดีๆนะครับ แล้วจะว่าไปพยาบาลขิมก็น่าลองนะครับ

darkwingzzz

ต่อย​ตีไม่เก่ง แต่ฟันเก่ง 555
ฟัน ญ นะ เกิดฟัน ช นี่สงสัยต้องอ่านเรื่องใหม่ (แซวขำๆ นะครั​บ) 
ขอบคุณ​ครับ​

kopXIIII

กฎทุกกฎย่อมมีข้อยกเว้นที่ตายตัวสินะครับ
น่าสงสารพระเอกที่จะโดนสูบน้ำจนไม่มั่นใจว่าจะผลิตทันไหมเลย
ขอให้ไรท์โชคเอกับการสอบด้วยนะครับ

พจน์ บุญ

plumkin

หยุดไปสอบนานๆ ก็ได้ครับ แค่อย่าลืมว่ามีผู้อ่านยังคงรออยู่ก็พอครับ

sdgundams

ขอให้คะแนนสอบออกมาดีๆนะครับไรท์เตอร์ จะได้มีกำลังใจมาเขียนเรื่องนี้ต่อครับ

Sc0019

สมกับที่รอมานาน ขอบคุณครับ มันมากเลย

Mr.D

ตอนใหม่มาแล้ว  ::Crying::

รอนานเลย ขอบคุณมากครับ

surway2532

อย่าปล่อยให้พยาบาลขิมหลุดมือไปนะ จะได้หาอักษรต่อไป ยังไงก็ขอให้สอบผ่านนะคับ 

tantawanjames

หายไปนานเลยกลับมาก็มีฉากเด็ดๆให้จินตนาการเลย สุดยอด ขอบคุณครับ

larvi

ขอให้โชคดีในการสอบนะครับ ส่วนตอนนี้ก็สุดยอดเหมือนเคย ถ้าออกมาแนวพระเอกแบบเกิดอยากบ้ายึดทั้ง รร ไว้ในฮาเร็มคงดูดีไม่น้อย -0-

Chalermphan Auesukkul

ตอนใหม่มาแล้ว สู้ๆกับการสอบนะครับ

tetete

จะรอดูครับว่าขิมจะเสร็จพระเอกของเรามั้ย โชคดีกับการสอบนะครับ