ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzuker

ถ้าจะเก็บทุกตัวอักษรและให้ท้องด้วยนี่มันยิ่งกว่าฮาเร็มอีก แต่คงโดนเหนิงถล่มแน่ๆครับ

nongoo144

ขอบคุณครับหายไปนานมาก
ตอนนี้มาเก็บตกคุณหมอคนสวย

archese

อยากอ่านอีก ::Angry::

กว่าจะครบทุกอักษร จะมีสาวในฮาเร็มกี่คนน้อ

PomPer

หายไปนานเลยครับ ดีใจที่เปิดมาเจอตอนใหม่คิดถึงมาก ตอนต่อไปออกเร็วๆนะครับ^^

lindor

มาขออ่านด้วยคนนะครับ ว่าแต่จำตอนเก่าไม่ได้แล้ว เดี๋ยวต้องไปอ่านก่อน ขอบคุณผู้แต่งมากๆ ครับ  ::Glad::

tummaba

ขอบใจไรท์มากน่ะคับที่ส่งตอนใหม่มา แต่จะดีมากถ้าออกมาเรื่อยๆเร็วๆกว่านี่น่ะคับ รออ่านว่าจะได้ใครเพิ่มอีกคับ

beeriero

ผมว่านะสุดท้ายแล้วพยาบาลขิมนี่จะโดนก่อนหมอไนท์อีกนะ แน่ๆเบย

Phoenixxy

สนุกมากครับ  แต่กว่าตอนใหม่แต่ละตอนจะออกมานี่ เกือบถอดใจไปหลายรอบเลยครับ  แต่พอมาแล้วก็ไม่เสียใจที่อดทนรอครับ

Man_On_The_Moon

ชอบมากๆเลยครับ ขอสาวๆแบบสาวแว่นในตอนต่อๆไปด้วยนะครับ

lucifer99

ว้าวๆๆ กลับมาแล้ว กำลังรออยู่เลยครับ รอลุ้นอยู่ว่าพยาบาลขิม จะรอดมั้ยน้าาา ขอบคุณครับ

beer_a_riddler

::Glad:: ดีใจมากครับที่กลับมาแล้ว

รอตอนต่อไป กับพยาบาลสาวนะครับ

ZeldaZ

หวา อดหมอไนท์เลย คราวหน้าอย่าพลาดนะ ::Oops::

2000HP

รอมานานครับ ในที่สุด ::Glad:: ขอบคุณครับบบ

yessuresure

กำลังคิดถึงเรื่องนี้เลยครับ ตอนนี้เริ่มชอบแม่สาวฝรั่งแล้ว คนอะไรใจถึงดีจริงๆ
หมอไนท์ก็นะ ครูแต้วก็ติดใจท่อนเอ็นแล้ว แหม สายฮาเร็มนี่มันเพลินจริงๆ

Ideology

น่าอิจฉามากครับ มีคนคอยบำรุงให้แข็ง..แรงตลอด