ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seag12345

รอมานาน แต่คุ้ม ขอบคุณครับ

momoyoyo

ขอบคุณครับ สนุกสมกับที่รอมานานเลย

leexiaopai1

มาแล้ว เห็นตอนก่อนๆอยู่ก็ถูกล็อคเข้าไปดูไม่ได้ นึกว่ามีปัญหาอะไรซะอีก นึกว่าจะต้องค้างซะแล้ว ขอบคุณครับ

Ordinaryman

ห่างหายกันไปนานเลย คิดถึง ดีใจที่ได้อ่านต่อครับผม

ppeak

ดวงนารีอุปถัมภ์สุดๆ เลยนะเนี่ย ได้แต้วมาเป็นเมียเต็มตัวอีกคนนี่มันส์น่าดู น้องเหนิงรู้เข้าจะบ้านแตกมั้ยนะ

xvenomz

รอมานาน ไม่ผิดหวังครับ ลุ้นกับหมอไนท์มาหลายตอนละครับ ว่าแต่เสียดายขิมนะครับ แอบหวังให้พระเอกของเราเปลี่ยนใจ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ฉากต่อยตีกันไม่เก่งไม่เป็นไร
ฉากบรเตียงสำคัญกว่าครับ  ::HoHo::

ryutakechi

เปิดมาแล้วเห็นเรื่องที่เราชอบมันดีใจจริงๆนะ
ขอบคุณครับ

immortalrune

สนุกมากๆเลยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆเลย ชักหลงอเล็กซ่าแล้วสิ

DOTO2006

ชอบผลงานไรต์มากครับกำลังรอเลยครับ
ขอบคุณครับ

saoflost

ผมว่าเขียนเก่งแล้วนะ ช่วงเสียวนี้ถือว่าถึงใจเลย

zazamak

เรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ ชอบตั้งแต่ตอนแรกละ แต่ตอนนี้รอนานมาก มากจนกลับจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้วครับ
ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ที่มีมาให้ติดตามครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

shuya

Maww0139

pm2015

รอและติดตามมาตลอด ขอบคุณมากนะครับ