ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nepkcal13

โชคAในการสอบนะครับ นี่จะสอบแล้วยังไม่แตะเลย--" ติดตามและให้กำลังใจอยู่เงียบๆ ว่าแต่สาวคนต่อไปจะใครหนอออ???

magic_rhyme

พลังกลับมาคืนแล้ว เดินหน้าล่าตัวอักษรต่อไป  ::KO::

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

arkira

มีเมียหลายคนชีวิตต้องแข็งแรงนะครับ
สนุกมากเลย ขอบคุณครับ

ibomin

ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ สนุกมากครับ

jamemy007

ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องครับ แต่ทำไมพระเอกจึงต้องลำบากในการทำท้องขนาดนั้นด้วยล่ะครับ หรือเพราะรับปากจะไม่แตกในแล้ว จึงต้องผิดคำพูดไม่ได้ตามประสาผู้มีพลังพิเศษครับ

zebrazaa

รอติดตามอยู่นะครับ.  สนุกดีครับ

attosang

ขอบคุณมากๆครับเรื่องราวเริ่มเข้มข้น และเริ่มเสียดายที่อเล็กซานดร้าต้องกลับบ้านเร็วนี้ๆแต่พระเอกของเราก็คงมีสาวมาดามใจให้ละนะ

sotimez

รอตอนที่ 6 อยู่นะครับ รอลุ้นสาวคนต่อไปของพระเอก สุดท้ายต้ิงดูว่าจะได้ชื่อคืนมามั้ย

2kidding

อ่านมาทุกตอนสนุกทุกตอน ชวนติดตามตลอดเลยครับ

jcn12599

มันห้ามกันได้หรอ ห้ามแตกใน อิอิ

sunya1326

เยี่ยมมากครับน่าติดตามมากเขียนได้สนุกมากครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยิ่งอ่านก้อยิ่งสนุก เนื้อหาเข้มข้นโดนใจจริงๆครับ

chartchaii

thisisbest

สนุกดีครับ ขอให้เจออักษรอื่นอีกเรื่อบๆนะครับ

yoot2499x

ยิ่งอ่านยิ่งมันส์ครับรอตอนจัดหมออยู่นะครับ ..ฟินจริงๆ