ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DoJo

ชอบเรื่องนี้มากครับ แต่งเนื้อเรื่องได้สนุก และน่าติดตามมากครับ

badboy2522

ขอบคุณครับ มันส์มากก ใจสั่นทุกที่เวลาอ่าน  ::DookDig::

mossess

แซนด์วิชแบบนี้ ถูกใจจ๊อดมากเลยครับ

peepo2234

ตอนนี้ลุ้นน่าดูแต่ก็ยังไม่ได้หมอไนท์ต้องติดตามตอนต่อไป

common

อ่านสนุกเนื้อหาน่าติดตามทุกตอนครับ ขอบคุณครับ

synivorn

นายคนไม่มีชื่อท่าจะไม่รอด โดนรุม 2 1  จะทนได้กี่วัน

ัuffa555

::Snap:: แหม ถ้าไม่ไหวแบ่งมาให้ผมสักคนสองคนก็ได้นะครับ
ผมไม่ถือ  ::Bloody::

ball1892

กลับมาต่อไวๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ อ่านสนุก น่าติดตาม แถมอยากรู้ว่าพระเอกจะตายเพราะน้ำหมดตัวหรือโดนน้องเหนิงเฉือนทิ้ง  555

rust.str

เนื้อเรื่องเข้มข้นดีจริงๆ ได้ลุ้นตลอด อ่านเพลินเลย ขอบคุณมากครับ

yae1983

ไม่ได้ติดตามนาน ขออ่านหน่อยไปถึงไหนแล้้ว

lolGoodดีย์

เป็นพระเอกที่ใจถึงดีวุ้ย 3p จะไหมไปหน้อ

yothin_d

สงสัยกว่าจะเก็บตัวอักษรครบ ไรเตอร์น่าจะแต่งจนเหนื่อย

KengNaJa

ขอบคุณครับ
มันจริงๆครับผมม 

upperbound

สุดท้ายเท่าที่มีแล้ว ติดตามอยู่นะครับ สนุกทุกตอนเลย ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน

systemtae

ขอบคุณครับ ติดตามมาตลอด มาไวๆนะครับ