ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1013

รอมานานสำหรับบทที่ 5 ครับผมนี่เป็นห่วงพระเอกมาก ::Horror::

เสียน้ำเยอะแกร่งว่าจะไม่รอด ::WooWoo::

อีกา

twctp1

สนุกมากๆเลยครับ รอลุ้นคนถัดไปครับ

saka2520

ขอเม้นก่อนอ่านเพื่อความต่อเนื่องนะครับ ถ้าอักษรมันไม่ให้พลังเซ็กส์พระเอกเราเพิ่มผมว่าพระเอกเราน่าจะแห้งตายก่อนสะสมอักษรครบนะครับ

gade10110

จักรภพ อุดมสิน

ขอบคุณนะครับสนุกมาก ไม่รู้ว่าจะโดนอะไนอีก ลุ้นดีจังครับ

lovesick

readinggg

ทั้งหมอ ทั้งครู ทั้งคนแปลกหน้า กะฟาดเรียบเลยสินะ

jjhj1988

พลาดจากหมอไนท์
แต่มีอีกสองสารมาปลอบใจแบบนี้ก็ไม่เลวนะคับ

Northsouce North

หญิงสาวแต่ละคนในเรื่องมีเสน่ห์แตกต่างกัน ไม่แปลกที่พระเอกมันชอบหมดอะนะ (เป็นตูก็เลือกไม่ถูก) ว่าแต่ไม่วิธีเสริมความอึดพระเอกบ้างนะ เจอบ่อยๆแบบนี้ไม่โอกาสซีดตายสูง 555+

jakiro

ตอน5 มาแล้วคราวก่อนเกือบได้อาจารย์ คราวนี้จะเป็นใครนะ

sarozzero

จะปล่อยพยาบาลขิมไปรึ โชคชะตา(คนเขียน) คงไม่ยอม.   หรอกมั้ง  ต่อยตีไม่เก่งก็เปลี่ยนมาแบบพลังจิตแทนได้นะ

yuta279

ควรหาทางเพิ่มพลังให้พระเอกบ้างนะครับ ไม่งั้นโดนรีดน้ำซีดตายก่อนเรื่องจบแน่ครับ

flask

::Ahh::
ชอบแม่พันธ์คนนี้จริงๆ แฟร์สุดๆ ครบเครื่องทุกอย่าง

LLT_GreY