ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รักโลก รักไทย

สุดยอดกับฉากสยิว สวิ้งกิ้งชอบมากเลย

parameter

Sakdiwichai Ontong

จินตนาการกันฟินเลยครับ มีหลากหลายแนว แต่ผมรู้สึกไม่ค่อยชอบครูจ๋า ถ้าเปลี่ยนเป็นอิมเมจแบบดีเจจ๋าน่าจะดีกว่าครับ (หรือเราชอบสาวใหญ่ 555)

jazzyuna

พลังที่ได้น่าจะเอาไปใช้อย่างอื่นด้วยก็จะดี

Nightmare9999

agitz

อิจฉาพระเอกแล้วอ่ะ แตกใน แตกนอก แตกใส่ปาก ได้หมดเลยยยย

Lorance

เหมือนเขียนตัวละครอาจารย์กับฐาทิ้งไว้เลย ถึงจะแปลกๆแต่ก็รออยู่นะครับไรท์

Mix_Xer

อเล็กซ่าสมกับเป็นสาวต่างชาติ เปิดกว้างเรื่องเซ็กมาก เลยทำให้เจ้าเนของเราได้ถูกรุมโดยสองสาวจนได้ แถมสุดท้ายยังได้ทำให้พี่แต้วท้องอีก อูยยยย เสียวววว

sexsuremami

Erik

ตัวละครเยอะมาก
ชอบครับ แต่
แต่ละตัวไม่ต่างคาร์เล็กเตอร์กัน
ชัดเจนนะครับ

anakinssss

Wasabi Orange

อ่านถึงตอนนี้แล้ว ยังอยากอ่านอยู่อีกเลย

อิทธิพล ทบชา

เดินเรื่องได้ดีชอบนางเอกมากจริงๆแต่ละคนนี่เด็ดๆทั้งนั้น

อัศวิน รัตนแก้ว

น้องมายหายไปเลยนะครับ แต่แค่นี้ก็มากแล้ว.

Pete

เมียฝรั่งใจแม่น้ำมาก จะมีปัญหาก็แค่สาวห้าวนี่ล่ะ 😎 ขอบคุณครับ