ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biboth2

เป็นพลังที่ไม่ทำให้กายภาพ หรือบุคคลิกผู้ใช้เปลี่ยนไป อดเป็นซุปเปอร์ฮีโร่ แบบพี่เอกรักยม

fosroc

ขอบคุณครับ ติดตามต่อเนื่อง

supertor

ได้เรื่องนี้แหละทำให้สบายตัวได้ทุกวันนนน ฟินจริงๆ

darksuper55

สนุกมากครับ ผมนี่เสียน้ำทุกตอนเลย

starfucker

ร้ายกาจไม่เบา ทำให้เรื่องชวนติดตามมากขึ้น

starfucker

เยี่ยมมาก มีการเพิ่มอุปสรรคจากภายนอก เรื่องเข้มข้นขึ้นเยอะเลย

nawin1357

น้ำเริ่มขาดแคลนตลาดซะแล้วซิ

Wat Tamtun

ดีจริงๆเลยมีสองรุมหนึ่งด้วย

castiel47

หวังว่าจะไม่ช็อคก่อนน่ะครับหญิงเข้ามาเรื่อยเลย

rabbyy rabbyy

เนื้อเรื่องดีมาก จนทำให้ผมอยากเป็นพระเอกเลย

sincethai

สวิงกันไดทั้งสองชาติ สนุกไปเลย เยี่ยม!

Ram PakVan Rachawong

ตอนนี้ผมสงสารพระเอกมากเลยครับ ....ใครก็ได้แต่ดันไม่มีชื่อซะงั้น

sun_307

สำเร็จไปสองคนแล้ว เหลือกล่อมน้องเหนิงให้ได้นะ

chana

::WooWoo::มันช่างแจ่มสะเหลือเกิน เรื่องนี้  ::WooWoo::

peteblack

ลุ้นว่าพระเอกจะได้ชื่อคืนมายังไง