ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น สายน้ำที่ไม่ไหลกลับ by wattana2015

เริ่มโดย wattana2015, มีนาคม 07, 2017, 10:45:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clickkuu

อยากให้แฟนอ่านจังครับ แฟนผมก็ขี้หึงแล้วไม่ไว้ใจอะไรเลยเหมือนกัน

teenee4you

เรื่องนี้น่าสงสารทั้งคู่มากเลยครับ ต้องเข้าใจกันและกันนะ

ktbb1966

hamarun

spr566

wattana2015

อ้างจาก: spr566 เมื่อ มีนาคม 09, 2017, 11:20:38 ก่อนเที่ยง
เนื้อเรื่องมันขาดช่วงไปนิดนะครับ

::Sweat:: ยอมรับว่าขาดช่วงจริงๆแหละครับ  เพราะงานประกวดเรื่องสั้นกติกาเค้าบังคับเนื้อหาจบในสิบห้าหน้าและเป็นเรื่องสั้นมันเลยไม่ใช่ซีรี่ย์  บทระหว่างสุเมธและเมษาก็เลยไม่มีบทเข้าพระเข้านาง  ::Orz::  ถ้าสักสี่สิบหน้ากระดาษเอสี่คงเนื้อหาครบ ตัวร้ายจริงๆถ้าเป็นเรื่องยาวคงได้นางเอกหลายรอบและน้องเมษาก็คงไม่น่ารอดด้วย  หมอเป็นจิ้งจอกเจ้าเล่ห์ซะด้วย  อิอิ  ::Angry::

lekyai

กำลังสนุก อยากรู้ว่าเกิดอะไรขื้น สนุก น่าติดตาม ขอบคุณครับ

jakrasri

แต่งได้สุดยอดครับ
เสียดายที่ต้องเป็นแค่เรื่องสั้น

mongk

เดินเรื่องรวดเร็ว กระชับ
อาจจะเป็นไปตามข้อจำกัดของหน้ากระดาษที่เข้าประกวด แต่ในบอร์ดนี้ไม่ใช่บอร์ดที่ประกวด จึงมีความเห็นว่า น่าจะเพิ่มเติมในส่วนที่เดินเรื่องรวดเร็วเกินไปครับ

wattana2015

อ้างจาก: mongk เมื่อ มีนาคม 10, 2017, 02:42:46 หลังเที่ยง
เดินเรื่องรวดเร็ว กระชับ
อาจจะเป็นไปตามข้อจำกัดของหน้ากระดาษที่เข้าประกวด แต่ในบอร์ดนี้ไม่ใช่บอร์ดที่ประกวด จึงมีความเห็นว่า น่าจะเพิ่มเติมในส่วนที่เดินเรื่องรวดเร็วเกินไปครับ

โอเคผมก็ว่าจะแต่งให้เป็นเรื่องสั้นซีรี่ย์สัก 4 - 5 ตอนจบเหมือนกัน  รอจบกิจกรรมทางโน้นแล้วผมจะเอาฉบับที่ว่ามาเติมเต็มให้นะครับ เนื้อเรื่องจะได้เป็นเรื่องเดียวกัน  จะมีปูพื้นตตั้งแต่ตัวพระเอกนางเอกและตัวละครทุกตัวให้สมบูรณ์  ทนรอฉบับสมบุรณ์กลางเดือนหน้านะครับ  คิดว่าคงไม่นานเกินไปที่จะรอแน่ๆ  ::Falling::

whizper

เป็นเรื่องที่ดราม่ามากแต่สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

omlet

ตอนจบเศร้าไปหน่อยครับ แต่ก็สนุกไปอีกแบบ ขอบคุณมากครับ

tum-na

จะแก้แค้นวิธีไหนนะ
ชวนติดตามลุ้นว่าจะลงเอยแบบไหน

loversmak

อยากรู้จัง จะดราม่าสมชื่อเรื่องรึป่าวว ขอติดตามนะครับ ^^