ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นางงาม (COPY)

เริ่มโดย BabyFace, มีนาคม 08, 2017, 06:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

ในชีวิตของผมมีโอกาสเอาผู้หญิงระดับนางงามตกรอบสิบคนสุดท้ายอยู่หนึ่งคน(แต่หลายหน)
เรื่องของเรื่องก็คือ
เมื่อสักเจ็ดแปดปีที่แล้วมีเศรษฐีอ้วนเตี้ยคนหนึ่งมาซื้อบ้านที่ผมทำจัดสรรอยู่ให้เมียน้อย
บ้านราคาตอนนั้นก็สามล้านกว่าบาท เศรษฐีคนนี้ตอนที่มาซื้ออายุหกสิบแล้ว
แกบอกว่าซื้อให้ลูกสาวชื่อเล่นว่า "ส้ม"ที่มาด้วยกันไว้เรียน ผมเห็นลูกสาวแกแล้วสวยสะดุดตามาก
อายุสักยี่สิบสอง แก้มใสเปล่งปลั่ง ปากอิ่มน่าจูบ สูงสัก 168 ผิวขาวเนียนออกชมพู หน้าอกโตมาก
เอวคอดกิ่ว สะโพกผาย เรียกว่าหุ่นดีมากอย่างนางงามเลย ผมเห็นแล้วชอบมาก
หลังจากไปโอนเป็นชื่อของลูกแกแล้ว แกก็ขอให้ผมช่วยเหลือแนะนำตกแต่งภายในและเรื่องอื่นๆ
อีกเยอะแยะให้ด้วย เพราะแกบอกว่าอยู่เชียงใหม่นาน ๆ มาที แกบอกให้ผมคิดค่าป่วยการได้เต็มที่
ผมก็ยินดีบริการให้ทุกอย่าง บางอย่างก็ไม่คิดเงิน เพราะชอบลูกสาวแก ส้มก็ให้ผมช่วยเหลือตลอด
ผมไปบ้านส้มเป็นสิบหน ทุกครั้งที่ไปส้มจะกุลีกุจอต้อนรับขับสู้ดีมาก ผมเคยลองจีบ ๆ
ดูส้มก็มีท่าทางชอบผมทีเดียว แต่พอชวนไปไหนแกก็ไม่ไปบอกว่าต้องให้ผู้หญิงอายุพอ ๆ
กับส้มกับเด็กผู้ชายอายุสักสิบสองมาที่มาอยู่เป็นเพื่อนด้วยสองคน ไปเป็นเพื่อนด้วย
ความสัมพันธ์มันเลยไม่คืบหน้ากว่านี้ นี่คือข้อเท็จจริงที่ผมรู้ในตอนนั้น
วันนึงผมจำไม่ได้ว่าเป็นวันอะไร แต่จำได้ว่าไม่ใช่วันหยุด
ส้มโทรมาหาผมบอกว่าขอความช่วยเหลือหน่อยขอให้ไปหาแกด้วย ผมก็ไปหาตอนบ่ายโมง บ้านข้าง ๆ
และฝั่งตรงข้ามที่แทบทั้งหมดทำงานกินเงินเดือนออกไปทำงานกันหมด แถมผู้หญิงกับเด็กอีกคนก็ไม่อยู่ด้วย
พอไปถึงส้มกำลังอยู่ชั้นบนเปิดแอร์อยู่เพราะอากาศค่อนข้างร้อน พอได้ยินผมกดกริ่ง ส้มก็รีบลงมา
ผมก็ไปนั่งที่โซฟาที่เคยนั่งอยู่บ่อย ๆ ส้มก็มานั่งติด ๆ กันเพราะคุ้นเคยกันมาปีนึงแล้ว
แล้วส้มบอกความประสงค์ว่าต้องการให้ผมขายบ้านให้ ผมสงสัยว่าจะขายทำไมส้มก็เล่าให้ฟังว่า
ที่บอกว่าเป็นพ่อนั้นที่แท้เป็นผัว ส้มเรียกแกว่าป๋า ส้มเป็นเมียลับ ๆ คนที่สาม
ที่ส้มมาเป็นเมียเก็บเพราะว่าบ้านส้มที่อยู่เชียงรายไม่ร่ำรวยอะไร การศึกษาก็แค่มอหกเท่านั้น
ส้มทำงานในธุรกิจของป๋า
ป๋าเห็นว่าส้มสวยมากก็เลยเอาชื่อกิจการที่แกเป็นเจ้าของเป็นสปอนเซอร์ส่งประกวดนางงามระดับชาติ
พอประกวดติดหนึ่งในสิบแกก็เสนอให้เป็นเมียน้อย แล้วจะซื้อบ้านและรถให้ และให้เงินใช้เป็นเดือน ๆ
ส้มก็ตกลง
ผู้หญิงและเด็กผู้ชายนั่นที่แท้เป็นลูกของลูกน้องแกให้มาอยู่เป็นเพื่อนคอยเฝ้าไม่ให้ส้มไปเที่ยวกับผู้ชา
ย ส้มเป็นเมียลับ ๆ อยู่เกือบปี ป๋าก็เป็นโรคหัวใจหนักมีเซ็กส์ไม่ได้ แกเลยบอกให้ส้มมีผัวใหม่ได้
แต่แกจะเลิกส่งเสียแล้ว ส้มบอกผมว่าตลอดหนึ่งปีแกมาค้างกับส้มแค่สิบสองหน
เพราะแกมากรุงเทพทำธุรกิจเดือนละครั้งเท่านั้น ไม่อยากให้เมียหลวงและเมียเก็บคนอื่นรู้ว่ามีส้มอีกคนนึง
เพราะได้ให้สัญญากับเมียหลวงว่าจะพอแล้ว แต่ที่แกยังเอาส้มเป็นเมียเก็บอีก
เพราะแกอยากได้ชื่อว่ามีเมียเป็นนางงาม
หลังจากป๋าบอกเลิกส่งเสียได้สองวัน ส้มบอกว่าสองคนนั่นรีบกลับบ้านทั้ง ๆ
ที่ส้มขอให้อยู่ก่อนจนกว่าแม่ส้มกับน้องอีกคนหนึ่งจะมาอยู่เป็นเพื่อนในวันพรุ่งนี้
แต่สองคนนั่นก็ไม่ยอมรอ ที่ส้มขอให้ผมไปหา ส้มบอกให้ผมช่วยขายบ้านและรถ
จะเอาเงินไปปลูกบ้านที่เชียงรายและจะซื้อสวนลำไยที่มีคนบอกขายพอดี ส้มบอกว่าจะคิดค่านายหน้าเท่าไร
ผมเห็นว่าเรื่องขายบ้านมันเป็นธุรกิจของผมอยู่แล้วก็เลยโอเค
ถ้าหากมีคนอยากซื้อบ้านใหม่ก็จะแนะนำบ้านส้มให้เลย เพราะปลูกมาแค่ปีกว่านิดหน่อย ขายไม่ยาก
ผมอาจให้คิวจากที่คนจะซื้อบ้านผมมาให้ซื้อบ้านส้มก็ได้ ผมบอกว่าไม่เอาค่านายหน้าด้วย
พอส้มได้ยินก็ยิ้มอย่างดีใจยกมือไหว้ลงบนไหล่ผม ผมก็เอามือโอบไหล่ส้มตบไหล่เบา ๆ
"ไม่เป็นไร เรื่องแค่นี้พี่ช่วยได้"
ที่จริงเรื่องนี้มันเล็กมากสำหรับผม แต่สำหรับส้มที่ตอนนั้นอายุแค่ยี่สิบสาม
คิดว่าเรื่องนี้มันใหญ่มาก พอผมบอกช่วยได้แกก็โล่งใจ พอผมโอบไหล่ส้ม
ส้มก็ลืมตัวกอดผมเลยด้วยความดีใจ แล้วส้มก็รีบปล่อยเมื่อคิดได้ว่าทำอะไรออกไป
ผมหัวเราะ ส้มก็ยิ้มอาย ๆ ผมพูดลองเชิงว่าขอจูบทีหนึ่งเป็นค่าตอบแทน
ส้มชะงักนิดนึงไม่นึกว่าผมจะพูดอย่างนั้น ผมเห็นว่าส้มไม่พูดว่าอะไร ก็เลยรีบจูบที่แก้มฟอดนึง
ส้มก็ไม่ว่าอะไรเพราะเคยเสียตัวมาแล้ว ประกอบกับก็มีท่าว่าชอบผมมาแต่ต้น
ผมเลยถือโอกาสดึงตัวส้มเข้ามาแล้วจูบปาก ส้มตกใจนิดหน่อยแต่ก็ยอมให้ผมจูบปาก
ผมประกบปากส้มแนบแน่นนานจนกลั้นหายใจต่อไปอีกไม่ได้ หายใจออกมา ส้มก็เช่นกัน ผมจูบปากส้มต่อ
แล้วสอดลิ้นเข้าปากส้ม ส้มดูดลิ้นผม กอดผมแน่น แล้วส้มก็สอดลิ้นเข้าปากผม
ผมรีบดูดลิ้นส้มอย่างกระตือรือร้น ส้มกอดผมแน่นกว่าเก่า
ผมเลื่อนมือเข้าใต้เสื้อยืดของส้มสอดมือเข้าใต้เสื้อชั้นในกุมเต้านมเต่งตึงไว้เต็มมือ
ส้มไม่ขัดขืนแม้แต่น้อย ผมเอานิ้วบีบคลึงหัวนมส้ม ส้มบิดตัวด้วยความเสียวหัวนม
ผมอ้อมมือไปด้านหลังปลดตะขอเสื้อชั้นใน ดันตัวส้มให้นอนลงไปบนโซฟา
เลิกเสื้อขึ้นเหนือนมผลักเสื้อชั้นในให้พ้นเต้า ทันทีที่เสื้อชั้นในพ้นนม
นมตั้งเต้าขาวผ่องขนาดใหญ่ของส้มก็เผยออกมา เนื้อเต้าขาวเนียนใสจนเห็นเส้นเลือด
หัวนมสีชมพูอ่อนขนาดเกือบเท่านิ้วก้อยยื่นยาวออกมาสักหนึ่งเซ็นต์
นับว่าหัวนมส้มใหญ่มากน่าดูดคลึงอย่างยิ่ง ผมแลบลิ้นเลียหัวนมไปรอบ ๆ เอาเล็บสะกิดหัวนมอึกข้างหนึ่ง
พอโดนทำอย่างนั้นหัวนมส้มก็ลุกชูชัน เวลาเดียวกันส้มก็ขนลุกซู่ ผมแลบลิ้นเลียไปทั่วฐานเต้านมเต้าขวา
เอามือซ้ายลูบคลำเต้านมแผ่วเบา แล้วบีบนมแถวกลางเต้า มันแข็งสู้มือดีมาก
ผมอ้าปากงับเต้านมขวาไว้เต็มปากดูดรูดไปหาหัวนม รัวลิ้นบดคลึงหัวนม
พอโดนกินนมส้มก็ร้องครางอือออกมาค่อย ๆ แอ่นอกขึ้นนิด ๆ
ผมเปลี่ยนมากินอีกเต้าหนึ่งแล้วเอามือบีบคลึงหัวนมอีกเต้าหนึ่ง
พอโดนกินนมและคลึงหัวนมพร้อมกันทั้งสองเต้า ส้มก็ครางออกมาดังกว่าเก่า
ผมกินนมส้มนานอีกสองสามนาทีก็ขึ้นไปจูบปาก และลงไปกินนมอีก
ผมล้วงมือไปใต้กระโปรงลูบคลำบริเวณโคกหี โอยคุณเอ๋ย มันใหญ่มาก อวบอูมเต็มหว่างขาส้มเลย
ผมลูบไปตรงบริเวณรูหีก็รู้สึกว่ามีเมือกหีออกมาชื้นๆ ผมสอดมือในกางเกงในลูบคลำโคกหี
คลำหาแตดสักอึดใจนึง ก็ถูกหัวแตดขนาดใหญ่ ผมรีบคลึงแตด ส้มถึงกับแอ่นโคกหีด้วยความเสียวซ่าน
พอโดนเล้าโลมมาถึงตรงนี้ ส้มก็พูดเสียงกระเซ่า "พี่หยุดก่อนขึ้นไปชั้นบนดีกว่า"
ผมเห็นด้วยรีบลุกขึ้นยืน ส้มเอาเสื้อลงปิดนมแล้วเดินนำหน้าขึ้นไปห้องนอน พอเข้าห้อง ส้มหันมาพูดกันผม
"ส้มขออาบน้ำก่อนนะคะ" พอส้มหายเข้าไปในห้องน้ำผมก็รีบแก้ผ้า
สักเกือบห้านาทีต่อมาส้มก็เดินออกมามีผ้าขนหนูพันตัวแน่น ตรงขึ้นไปนอนรอผม
ผมรีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำล้างควย แล้วเดินแก้ผ้าออกมาเพราะไม่มีผ้าขนหนู
ควยผมมันแข็งเต็มที่หัวถอกแผ่แม่เบี้ยบานเป็นหัวเห็ด ส้มจ้องควยผมสักสองสามวินาที
ผมขอผ้าขนหนูส้มมาเช็ดตัว ส้มก็ขยับตัวดึงผ้าขนหนูส่งให้ผม
ผมก็เอามาเช็ดตัวแล้วขึ้นไปนอนเคียงข้างส้ม
เนื้อตัวส้มอวบอัดขาวนวลเนียนน่าลูบไล้ไปทั้งร่าง นมใหญ่เตะตา
ช่วงเอวเล็กกิ่วแต่พอถึงสะโพกกลับผายออกมาก ตรงโคกหีอวบอูมออกมาคับหว่างขาเลย มีหมอยอุย ๆ
ขึ้นอยู่น้อยมาก กำลังน่ารักแบบเด็กแรกสาวเลย
กลีบแคมใหญ่ทั้งสองข้างอวบแนบชิดกันแน่นไม่มีติ่งเนื้ออะไรยื่นออกมาให้เห็นเลย
ผมหันมาชมนมตั้งเต้าของส้มแบบกระจะตาไม่ต้องรีบร้อนแบบตอนอยู่ข้างล่าง
นมตั้งเต้าขาวนวลใสจนเห็นเส้นเลือด กลมกลึงได้รูปทรงสวยงาม เนื้อแน่นแข็งเป็นไตเพราะผมคลึงมาแล้ว
มันแข็งมากจนบีบไม่ค่อยลง ตรงลานนมรอบหัวนมเป็นสีชมพูเข้มกว่าหัวนมเล็กน้อย ผมชมเต้านมเต็ม ๆ
ตาเกือบครึ่งนาที ก็ทำในสิ่งที่ควรทำอีกรอบนึง ผมแลบลิ้นเลียหัวนมเต้าขวาเบา ๆ ก่อน
พร้อมกับเอาเล็บนิ้วกลางมือขวาไปสะกิดหัวนมเต้าซ้าย พอโดนทำอย่างนี้หัวนมก็แข็งลุกชันขึ้นมาอีกทันที
ส้มขนลุกซู่ไปทั้งตัว มองเห็นขุมขนเป็นเม็ดขนชี้ตั้งชันเลย ผมอ้าปากกว้างงับเต้านมขวา
ผมดูดรูดปากไปทางหัวนม พอถึงหัวนมก็เอาลิ้นบดเลียหัวนม แล้วเอาลิ้นบดคลึงหัวนมอัดเข้ากับเพดานปาก
สลับกันบีบอัดกับโคนฟัน พร้อมกันนั้นก็บีบคลึงหัวนมเต้าซ้ายพร้อมกัน พอโดนทำอย่างนี้ส้มก็ครางอือ
ออกมา แอ่นอกส่ายช้า ๆ หายใจ ผมกินนมสลับเต้ากันด้วยความมันปากนานหลายนาที
พอผมผละจากหัวนมเพื่อจะจูบปากส้ม หัวนมแดงก่ำเลย ผมเลื่อนตัวไปจูบปากส้ม
ส้มก็รีบจูบปากดูดปากดูดลิ้นกับผมอย่างเอาเป็นเอาตาย
ผมจูบปากส้มไปก็เอานิ้วบีบคลึงหัวนมทั้งสองเต้าไปด้วย
จูบปากกันสักสองนาทีผมก็ถอนปากออกไปกินนมเต้าซ้าย เอามือซ้ายบีบคลึงหัวนมเต้าขวา
ส่วนมือขวาผมเลื่อนลงไปที่โคกหี คลำหาแตดใหญ่ของส้ม
ผมเสียเวลาแค่ไม่ถึงสามวินาทีก็เจอหัวแตดแข็งเป็นไตด้วยความเงี่ยน ผมเอานิ้วกลางกดคลึงแตดเบา ๆ
แล้วกดคลึงแรงขึ้น พอโดนคลึงแตดเพิ่มขึ้น ส้มถึงกับแอ่นส่ายโคกหีด้วยความเสียวแตด สูดปากแรง ๆ
ครางออกมาดังๆ มาถึงตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะเลียหีส้มก่อนดีกว่า ผมบอกให้ส้มขยับไปปลายเตียง
ผมจัดท่าให้ก้นส้มห่างปลายเตียงพอควรกะว่าพอจะวางส้นเท้าที่ขอบเตียงจะถ่างได้สบาย ๆ ไม่เมื่อยขา
เหมือนอย่างที่ผมทำมาเป็นประจำ
ผมลงจากเตียงเดินไปเอาผ้ามารองเข่าไม่ให้เจ็บ ผมกลับไปที่โคกหีขาวฉ่องของส้ม
โคกหีส้มอูมเป็นกระดองเต่านา โล่งเตียนแทบไม่มีหมอยเลย มันน่ารักแบบหีเด็กเลย
ส่วนบนโหนกยื่นออกมาพอควร เนื้อโคกส่วนบนของหีมีสีขาวนวลสะอาดเรียบเป็นมัน
เห็นสันลำตัวแตดนูนเด่นชัดเจนยาวสักนิ้วนึง เนื้อข้างสันแตดทั้งสองข้างยุบลงไปเล็กน้อยขนานกับลำตัวแตด
ช่วยทำให้สันแตดยาวขนาดนิ้วเศษ ๆ นูนเด่นชัดเจน
ตรงปลายสันแตดมีหัวแตดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงโผล่หัวออกมาแข็งเป็นไตด้วยความเงี่ยนจัด
แคมใหญ่ของส้มน่าดูมาก มันอวบอูมเป่งเป็นกลีบแทบปริเลย มันเริ่มอูมเป่งมาตั้งแต่ด้านบนโคกหีเลย
เนื้อแคมนวลขาวเรียบใสสะอาดเหมือน ๆ กับเนื้อส่วนอื่น ผมแหวกร่องหีดูเนื้อใน
เนื้อในร่องหีออกสีชมพูเรื่อเรียบใสไม่มีรอยย่นหรือปุ่มปมเป็นหินงอกหินย้อยเลย
ทำให้มันสะท้อนแสงเป็นมัน หีส้มมีแคมเล็กใหญ่พอควร สีออกน้ำตาลจางมากมองดูไม่น่าเกลียดเลย
หีอย่างของส้มจัดเป็นหีที่สวยทีเดียว จุดเด่นมันอยู่ที่ขาวสะอาดน่ารักดี
ผมใช้นิ้วโป้งทั้งสองแหวกร่องหีตรงช่วงกลางๆ ร่องค่อนมาทางรูหี
ก็เห็นปากรูฉี่สีชมพูขนาดกว้างสี่ห้ามิล ถัดจากรูฉี่ลงไปอีกเล็กน้อย พอผมแหวกรูหี
ผมเห็นเยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดง ๆ ยังขึงปิดปากรูหีอยู่ มันปิดรูหีเกือบมิดเห็นรูแค่เล็ก ๆ
พอผมเห็นว่าเยื่อหีส้มยังไม่ฉีกขาดก็ให้สงสัยอย่างมาก เอาเลยเอานิ้วชี้กดดู
ปรากฏว่าเยื่อหีส้มมันยืดหยุ่นได้มาก ผมเลยสอดนิ้วลงไปสองนิ้ว
มันก็เข้าไปได้ดีเพียงแต่เยื่อหีรัดนิ้วแน่นมาก ผมลองถ่างนิ้วดูเยื่อหีก็ยืดออกได้อีกหน่อยแล้วมันก็ตึง
ผมลองถ่างนิ้วออกอีกทีนี้ส้มแสดงอาการว่าเจ็บเยื่อหีนิด ๆ ผมคิดว่าเยื่อหีส้มคงเป็นแบบยืดหยุ่นมาก
เลยไม่ทำให้ฉีกขาดตอนป๋าเปิดบริสุทธิ์ เพราะมันยืดออกรับควยของป๋าได้ดี
(แต่เหตุผลน่าจะเป็นตามที่ส้มมาบอกผมหลังจากนอนกับผมแล้วว่าของป๋าเล็กมาก แค่กล้วยไข่เท่านั้นเอง
ตอนเสียตัวกับป๋าเลือดไม่ออกเลย)
เมื่อผมทดลองถ่างเยื่อหีดูแล้วผมคิดว่ามันยืดได้ไม่พอรับขนาดควยผมอย่างแน่นอน ส้มจะต้องเจ็บตัวจริง ๆ
อีกครั้ง เป็นการถูกเปิดบริสุทธิ์จนเยื่อหีฉีกขาดอย่างแท้จริง
ผมเลยเดินไปเข้าห้องน้ำหยิบทิชชู่มาวางไว้บนเตียงเตรียมเช็ดเลือดที่ออกตอนเยื่อหีฉีกขาด
ผมมองเข้าไปในรูหี เห็นน้ำเมือกหีใส ๆ ที่เอ่อออกมาเตรียมรองรับการสอดควย
ผมลองเอานิ้วกลางกับนิ้วชี้สอดไปในรูหี
เยื่อหีมันรัดนิ้วผมแน่นแต่ก็เข้าไปได้ไม่ยากนักเพราะเยื่อหียืดหยุ่นมาก แถมมีน้ำเมือกลื่นไปหมด
ผมสอดนิ้วเข้าไปโดยกดนิ้วให้แนบด้านหัวเหน่าได้ลึกสักสองนิ้วก็เจอนูนเนื้อนุ่ม ๆ สาก ๆ
คล้ายผิวเม็ดแอลม่อน มันเป็นจีสปอตของส้มนับว่าส้มโชคดีที่มีจุดจีสปอตชัดเจนเพราะผู้หญิงบางคนจะไม่นูน
ผมกดคลึงจีสปอตแรง ๆ แนบแน่น ส้มแอ่นโคกลอยขึ้นมาทันที แสดงว่าเสียวผมเลยกดคลึงมันต่ออีกหน่อย
แล้วสอดนิ้วเข้าหีต่อไปกะว่าจะลูบไล้ปากมดลูก
แต่สอดนิ้วเข้าไปจนถึงสุดโคนนิ้วกลางแล้วก็ยังไม่โดนปากมดลูก ที่เป็นอย่างนี้เพราะส้มตัวสูงพอควร
รูหีก็ต้องลึกตามขนาดตัวไปด้วย และเป็นธรรมชาติของผู้หญิงด้วยที่เวลาเกิดอารมณ์เงี่ยน
มดลูกมันจะถอยขึ้นข้างในลึกกว่าปกติตอนที่ยังไม่เกิดอารมณ์
เมื่อเอานิ้วคลึงปากมดลูกไม่ได้ ผมก็เลยชักนิ้วเข้าชักออกรูหี
มันรัดนิ้วคับติ้วแต่มันก็วิ่งลื่นเข้าออกได้สะดวก แต่ผมก็ระวังเพราะมันฟิตมาก กลัวว่าเล็บจะขูดรูหี
ผมสำรวจรูหีสักนานพอดู ก็ชักนิ้วที่เปียกชุ่มน้ำเมือกหีออกมา ผมลองดมดูมันไม่มีกลิ่นเลย
ส้มรักษาความสะอาดดีมาก ป๋าก็คงไม่ได้ไปเที่ยวก็เลยไม่นำโรคมาให้ส้ม
ผมเห็นว่าสมควรที่จะเริ่มเลียหีได้แล้ว ผมเริ่มด้วยการเลียที่เนื้อเรียบใสตรงเหนือสันแตด
เลียมาที่สันลำตัวแตดส่วนที่ยังอยู่ในหนังหุ้มแตด
พอมาถึงหัวแตดผมก็กดปลิ้นให้หัวแตดโผล่ออกมาจากหนังหุ้ม ผมก็วนลิ้นไปรอบหัวแตด
แล้วจรดลิ้นบนหัวแตดบดคลึงเต็ม ๆ พอโดนเลียบดหัวแตด
ส้มถึงกับเสียวสะดุ้งครางอือออกมาดังเลยพร้อมกับแอ่นโคกหีรับการเลียแตดสุด ๆ
ผมเลียแตดต่อสักสองสามอึดใจก็หยุด เพราะแค่ต้องการให้ส้มรู้รสการถูกเลียแตดเท่านั้น
ผมไม่รู้ว่าป๋าเลียหีส้มหรือเปล่า
แต่อาจจะเลียเพราะคนแก่ที่เอาไม่ค่อยไหวมักจะต้องเลียหีเป็นการชดเชยให้
ผมแหกหีออกกว้างอีกหน่อยเลียแอ่งเนื้อเรียบใสส่วนที่ต่อจากหัวแตดลงมา ตวัดลิ้นเลียเสยขึ้นบนห้าหกครั้ง
แล้วแหวกร่องหีตรงกลาง ๆ ร่อง มองหารูฉี่พอเจอก็เอาปลายลิ้นแยงเจาะเข้าไป
มันไม่เข้าหรอกเพราะมันเล็กมาก ผมเลียวนตรงรูฉี่สักห้าหกครั้ง ก็กลับไปเลียแอ่งเนื้อใต้หัวแตด
แล้วกลับไปเลียหัวแตดเพื่อรักษาระดับความเสียวหี ผมแหวกแคมหีออกกว้างเลียด้านในร่องหีทั้งสองข้าง
และเลียแคมใหญ่อวบอูมสลับ ซ้ายทีขวาทีจนทั้งสองกลีบเปียกน้ำลายไปหมด
ในที่สุดผมก็มาแหวกตรงช่องรูหีอีกที หลังจากโดนเลียแตดหลายหน
ก็ทำให้น้ำเมือกหีเอ่อออกมาเต็มปากรูหีอีก ผมสอดลิ้นเข้ารูหี ทันที่รูหีถูกดุนด้วยลิ้น
ส้มร้องอื๊อออกมา เพราะไม่คิดว่าผมจะกล้าเอาลิ้นสอดหี ผมตวัดลิ้นปาดน้ำเมือกหีเข้าปาก
พอถอนปากออกมาน้ำเมือกที่เอ่ออยู่เต็มก็หายเข้าไปอยู่ในปากผมหมด
เมือกหีมันทำให้ลิ้นผมลื่นกว่าน้ำลายมากเลย ผมไม่รอช้ารีบกลืนน้ำเมือกหีลงไปในคอ
ผมเกร็งทำปลายลิ้นแหลมแล้วแยงเข้ารูหี ผมพยายามแทรกลิ้นเข้ารูหีให้ลึกที่สุด
ผมแยงลิ้นเข้าออกรูหีสิบกว่าครั้ง ก็หันไปเลียตวัดลิ้นขึ้นไปตามร่องหี พอถึงหัวแตดก็บดลิ้นกับหัวแตดแรง
ๆ มันได้ผลทุกครั้งที่เลียแตด ส้มจะแอ่นหีส่ายโคก ครางอือ ๆ ออกมา บางทีก็สูดหายใจเสียง ซู้ด ซู้ด
บางทีก็ ทำเสียงซี้ด ซี้ด ผมเลียแตดสักเกือบสองนาที ก็เปลี่ยนเป็นดูดหัวแตด
เอาลิ้นกดช้อนเข้าใต้ลำตัวแตดบดลำตัวแตดเข้ากับเพดานปาก โดนแบบนี้ส้มถึงกับบิดตัวเร่า ๆ
ด้วยความเสียวแตดสุด ๆ ร้องออกมาดังที่สุดตั้งแต่ถูกเลียแตด
ผมหยุดเลียแตดมองดูที่รูหีปรากฏว่าน้ำเมือกหีเอ่อออกมาอีก
ผมก็ขยับไปเลียน้ำเมือกหีที่เอ่อออกมาเข้าปากและกลืนไปอีกครั้งหนึ่ง
ผมคิดว่าน่าจะเลียให้ส้มเสร็จคาปากหนนึง แล้วถึงเย็ดให้เสร็จอีกทีหลัง
ผมเอาหัวแม่มือทั้งสองข้างกดเนื้อรอบหัวแตดให้มันยุบลงไป
ทันใดหัวแตดที่โผล่ออกมามากอยู่แล้วก็ปลิ้นออกมาสุด ๆ
มันยื่นออกมาเกือบเซ็นต์นึงผมรีบบดลิ้นลงที่หัวแตด รัวบดลิ้นลงไปแนบแน่นนับแทบไม่ทัน พอโดนเลียแบบสุด
ๆ อย่างนี้ ส้มร้องครางออกมาดังลั่นห้องด้วยความเสียวหัวแตดอย่างไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน
ส้มร้องคราง "อืออือ" ออกมาสลับกับทำเสียง "ซู้ด ซู้ด" ตอนหายใจเข้าเร็ว ๆ โคกหีส้มร่อนส่ายไปมาเร่า ๆ
เร็วและแรงสุดจะทนเสียวแตดไหว
บางช่วงส้มบิดตัวหรือเด้งหีแรงมากทำให้ปากและฟันกระแทกกับโคกหีจนรู้สึกเจ็บ
แต่ผมก็แนบปากรัวลิ้นกับหัวแตดจนได้ ผมเลียแตดต่อไปอีกไม่เกินนาที ส้มก็หยีตา ทำหน้ายู่บิดเบี้ยว
เม้มริมฝีปากแน่น เกร็งมือเกร็งขา กำหมัดแน่น ท้องที่ขึ้นลงเป็นลูกคลื่นก่อนหน้านี้พลันเกร็งนิ่ง
แก้มก้นเกร็งสันดิก ๆ ด้วยความเสียวหี พร้อมกันนั้นส้มก็ร้อง "อื้อ"ออกยาว
หน้าตาแดงก่ำแถวหน้าอกมีผื่นแดงขึ้น
เส้นเลือดที่คอปูดโปนเต้นตุบเห็นได้ชัดเจนส้มเกร็งตัวอยู่หลายอึดใจก็ตัวอ่อนลง แต่หัวใจยังเต้นแรง
หายใจหนัก ๆ อย่างเหนื่อยหอบหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลงอย่างเร็ว ต่อไปอีกเกือบนาที
ผมรู้ว่าส้มถึงจุดสุดยอดจากการเลียหีแล้ว ผมก็ขึ้นไปนอนกอดส้มไว้ ส้มก็กอดผมแน่น
ส้มเหงื่อออกมาจนเปียกชุ่มเลย
เรานอนกอดกันสักพักหนึ่ง ก็เข้าช่วยกันอาบน้ำให้กันและกัน ผมฟอกตัวล้างปี๊ให้
ส้มก็จับควยผมเล่นและล้างเมือกควยที่เยิ้มออกมาด้วยความเงี่ยนออกจนหมดจด แล้วก็กลับมานอนบนเตียง
นอนเล่นสักพัก ส้มก็ยันตัวลุกขึ้นนั่งขยับตัวไปกลางตัวผม
ส้มมองควยผมที่ตอนนี้มันอ่อนตัวลงบ้างเพราะไม่ได้เย็ด ส้มจับควยผมกำเล่น
เอานิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบหัวถอก เอามืออีกข้างหนึ่งช้อนลูกกระโปกผมบีบเล่น
พอโดนทำอย่างนี้ควยผมก็ค่อย ๆ แข็งขึ้น ๆ จนกระทั่งมันพองก๋า เส้นเลื่อดปูดโปนทั่วลำควย
หนังที่หุ้มหัวควยก็ร่นลงไปเผยให้เห็นหัวควยสีแดงจัดออกม่วงเพราะมีเลือดมาคั่งเต็มที่
ส้มจับควยเล่นอยู่นานพอดูแล้วก้มลงไปใกล้ ๆ ดมดู แล้วแลบลิ้นแตะหัวควยเบา ๆ แล้วเลียลงมาตามท่อนควย
แล้วเลียกลับขึ้นไปใหม่ พอถึงปลายหัวควยก็อมหัวควยไว้ในปาก เอาลิ้นวนแยงรูเยี่ยวแล้วแลบลิ้นเลียคอหยัก
แล้วก็อมมิดอีก ผมบอกให้อมรูดปากขึ้นลงแต่ดูก็รู้ว่าส้มทำไม่ค่อยเป็น
ส้มคายควยออกจากปากแล้วหันไปรวบลูกกระโปกให้มันอัดแน่นกันจนหนังกระโปกใสเลย
แล้วเลียลูกกระโปกทีละลูกแล้วก็อมลูกกระโปกทีละลูก จบลงด้วยการอมทีละสองลูกมันใหญ่คับปากแก้มตุ่ยเลย
ส้มเลียและอมลูกกระโปกอีกนานพอควร ก็กลับไปดูดหัวควย และดูดรูดท่อนควย
ส้มดูดควยผมอย่างเอาเป็นเอาตายนานมากสักสิบนาที จนผมรู้สึกว่าเสียวหัวควยมากกลัวน้ำจะออก
"ส้มพอก่อนเดี๋ยวพี่เสร็จคาปากแน่ๆ" ผมพูดพลางรั้งตัวส้มลงมานอน พอส้มนอนลง ผมก็จูบปากส้มเลย
ส้มก็จูบปากตอบ เราดูดจูบปากดูดลิ้นกันอย่างไม่รังเกียจ ทั้ง ๆ ที่เลียหีอมควยกันมาหยกทั้งคู่
จูบกันได้สักพักผมก็กินนมส้มอีก พอโดนกินนมแค่ครึ่งนาที ส้มก็ครางออกมาเบา ๆ
ผมกินนมต่ออีกนาทีกว่า ๆ ก็เอามือไปคลึงแตด ส้มก็เริ่มครางกระเซ่าดังขึ้น
พอผมเห็นว่าส้มเรื่มเกิดอารมณ์อีกผมก็ลงไปเลียหีเลียแตดอีกพอส้มเริ่มครางหนักขึ้น
ผมก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขาส้ม ถ่างขาออกกว้างอีกหน่อย ผมจับหัวควยเอาไปถูไถตรงแถวรูหี
ให้น้ำเมือกหีชะโลมหัวควยและหนังควยตรงแถวเส้นสองสลึง เพื่อเวลาเสียบควยเข้าหีจะได้ไม่ดึงรั้งจนเจ็บ
แล้วผมเอานิ้วกลางสอดเข้าไปในรูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีออกมาให้มากที่สุด
แล้วเอามาลูบไล้หนังตรงแถวเส้นสองสลึงให้เปียกลื่น ผมล้วงหีซ้ำเอาน้ำหีออกมาลูบหัวควยจนมันเปียกลื่น
ดีหน่อยที่หีส้มมีน้ำหีมากช่วยหล่อลื่นได้ดีเลย ผมเห็นว่าควยเปียกเมือกหีดีแล้ว
ผมก็จ่อควยตรงรูเยื่อหี พอกดควยเข้าไปเบา ๆ เยื่อพรหมจารีย์ก็ยืดออก พอกดเข้าไปอีกเยื่อก็ยืดรับควยอีก
ส้มไม่ออกอาการเจ็บเยื่อหีเพราะมันยังยืดรับควยได้ดีมาก
แต่ยิ่งหัวควยช่วงบานใหญ่ล่วงล้ำเข้าไปมากขึ้นเท่าไร
มันก็ถ่างเยื่อหีจนมันในที่สุดมันตึงยืดได้สุดแค่นั้น แต่หัวควยที่พองก๋าอีกตั้งค่อนหัวยังไม่เข้า
พอผมกดเข้าไปอีกเยื่อหีก็ตึงเต็มที่ยืดเพิ่มออกอีกไม่ได้แล้ว มันตึงจัดทำให้ส้มเริ่มเจ็บเยื่อหีมากขึ้น
แต่ผมยังกดควยของผมที่ใหญ่กว่าของป๋าเข้าไปอีกทำให้ส้มเจ็บเยื่อหีเพิ่มอีก ส้มหลับตาปี๋ เกร็งขา
เกร็งตัว ทำหน้าเบ้ด้วยความเจ็บรูหีเพราะเยื่อหีที่เคยถูกเปิดแต่ยังไม่ขาดหมดกำลังจะฉีกขาดออกหมด
ส้มเอามือทั้งสองข้างกดแถวท้องน้อยเหนือโคกหีเพื่อเบนความเจ็บเยื่อหี
ผมรู้ว่าถึงช่วงสำคัญแล้วผมกดควยเข้าไปอย่างแรง
เยื่อหีที่ยืดตึงเต็มที่อยู่แล้วก็สุดที่รับการกดแทรกควยได้อีก มันฉีกขาดออก
พร้อมกันหัวควยส่วนใหญ่สุดก็มุดหายเข้าไปในรูหี ส้มเกร็งตัวแรงตอนเยื่อหีขาด
พอเยื่อหีขาดแล้วผมก็หยุดชะงักให้ส้มหายเจ็บหี
ผมมองไปที่รูหีตอนนี้เลือดจากเยื่อหีฉีกขาดเริ่มซึมออกแล้ว ผมปล่อยให้มันซึมออกมาอีกหน่อย
แล้วเอื้อมไปเอาทิชชู่มาซับเลือด แล้วผมก็ค่อยกดควยลงไปเรื่อย ๆ จนหายเข้าไปในหีจนถึงโคนควย
ถึงรู้สึกว่าปลายควยไปกระทบเนื้อสุดแอ่งหี มันไม่โดนปากมดลูกเลย ถ้าโดนมันจะรู้สึกแข็ง ๆ
แต่นี่รู้สึกเนื้อนุ่ม ๆ ไม่ใช่ปากมดลูกแน่นอน ผมลองดึงควยออกมา มันก็ออกมาหนืด ๆ
ด้วยความแน่นกระชับ ผมลองเสือกควยเข้าไปยาว ๆ มันเข้าไปได้ฝืด ๆ
เพราะหีคับมากและควยก็ยังไม่เปียกน้ำหีทั่วดีนัก ผมกระเด้าหีช้า ๆ พร้อมกับก้มลงไปกินนมด้วย
ผมกระเด้าเข้าออกหีเบา ๆ ไปเรื่อย ๆ สักไม่นานก็รู้สึกควยวิ่งเข้าออกหีได้สะดวกขึ้น
ผมก็กดตูดกะจะดันควยให้เข้าสุด มันก็เข้าไปอีกจนหัวเหน่าอัดแนบกัน
ตอนนี้ควยผมเปียกน้ำเมือกหีลื่นพรืดผมกระเด้าหีได้แรงและเร็วขึ้นมาก
ความที่หีฟิตมากเวลาหัวควยบานใหญ่วิ่งแทรกเข้าออกมันเสียดสีแนบกระชับตลอดช่องรูหี
และความที่ควยผมใหญ่คับรูหีเบียดไปถึงใกล้กับหัวแตด
พอควยวิ่งเข้าออกมันก็ทำให้รั้งหนังหุ้มหัวแตดรูดเข้ารูดออกทำให้ทั้งแตดและรูหีเสียวอย่างรวดเร็ว
อาการเจ็บรูหีก็หายไปนานแล้ว ส้มมีแต่ความเสียวสนุกรูหี แล้วผมซอยควยยิก ๆ
ให้เฉพาะหัวควยผลุบเข้าออกรูหี พอทำอย่างนี้รูหีมันเสียดสีกับหัวควยทำให้ส้มเสียวหีมาก
ส้มเสียวหีจนต้องเด้งโคกหีเร่า ๆ ผมมองหน้าส้ม ส้มทำนัยน์ตาปรือ ๆ คงเสียวหีมาก
ผมเปลี่ยนเป็นกระเด้ายาวสลับกับอัดแนบแตดเร็วนานสักห้านาที ในที่สุดส้มสุดจะทนเสียวหีไหว ผวากอดผมแน่น
ร้อง "อือ" ดัง ๆ ตัวเกร็ง กลั้นหายใจเต็มที่ เม้มปากแน่น หลับตาปี๋ หน้าแดงก่ำ
พร้อมกันในจังหวะที่ผมเสือกควยเข้าลึกสุด ผมก็รู้สึกว่าลำควยถูกรูหีบีบตอดรัดแรง ๆ
แต่ในจังหวะดึงออกก็ไม่รู้สึกการตอดของรูหี ผมเลยกดควยแช่ไว้ส่ายควยอัดแตด
ก็รู้สึกว่ารูหีบีดตอดรัดควยเป็นจังหวะค่อยลง ๆ อีกห้าหกครั้งแล้วก็หยุด ส้มตัวอ่อนปวกเปียกลง
หัวใจเต้นโครมครามหายใจอย่างเหนื่อยหอบ ส้มเสร็จภายในไม่เกินสิบนาทีนับแต่เริ่มกระเด้าแรก
ผมเสือกควยเข้าหีลึกสุดแล้วนอนนาบตัวลงกอดส้มแช่ควยไว้อย่างนั้น
ผมยกเข่าขึ้นบอกให้ส้มแนบขาเข้าชิดกันแล้วผมขยับให้ขาคร่อมขาทั้งสองของส้ม จะได้ไม่ทำให้ส้มเมื่อยขา
เพราะต้องถ่างขารับการเย็ดมานานคงเมื่อยมาก ผมทิ้งน้ำหนักลงที่ข้อศอกกับเข่าไม่ให้ทับส้มแรง ๆ
ผมรอนานพอดูจนเห็นว่าส้มหายเหนื่อยแล้ว
ผมก็ขยับตัวเอาเข่าสองข้างเข้าไปหว่างขาส้มพร้อมบอกให้ส้มถ่างขาออกผมยันตัวขึ้น
ยกขาส้มขึ้นแล้วผมก็เริ่มกระเด้าหีค่อย ๆ ผมกระเด้าติดต่อกันสักสองนาที
ส้มก็เริ่มแสดงอาการเสียวหีเด้งโคกหีตอบโต้เบา ๆ ผมกระเด้าส้มไปเรื่อย ๆ สักพักส้มก็ครางอือออกมาเบา ๆ
ผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้น เรื่มรู้สึกเสียวควยบ้างแล้ว ผมคิดว่าน้ำควยผมอาจจะออกก่อนส้มเสร็จครั้งสอง
แต่แล้วอาการส้มก็บอกว่าเสียวหีมากขึ้นอย่างรวดเร็ว ส้มเอามือมาบีบแขนผมที่ยันที่นอนข้างตัว
ผมเห็นส้มเริ่มเม้มปาก ออกอาการแก้มก้นกระตุกเป็นบางครั้งที่รู้สึกเสียวหีมาก
ผมกระเด้าต่ออีกแค่นาทีเดียว ส้มก็ครางหนัก ๆ ผมรู้สึกตอนนี้หีลื่นมาก
เพราะส้มเสร็จครั้งแรกแล้วไม่ได้ล้าง แถบโดนเย็ดต่อน้ำหีก็เลยออกมาก
ตอนนี้พอกระเด้าเข้าไปน้ำหีที่เปียกชุ่มจนเอ่อออกมาก็ทำให้เกิดเสียง แจะ แจะ
ทุกครั้งที่กระแทกควยเข้าลึก ๆ ส้มขยับส่ายโคกหีแรงขึ้น ๆ อย่างควบคุมไม่ได้
และทันใดส้มก็ดึงตัวผมลงไปกอดแน่น เกร็งตัว เกร็งมือและขา ครางอือออกมา
และพร้อมกันหีก็บีบตอดรัดควยผมอีกชุดหนึ่ง ตอนนี้ควยผมก็เสียวมาก พอหีตอดครั้งสุดท้าย
ผมก็เสียวท่อนควยจนทนไม่ไหว น้ำควยพุ่งทะลักเข้าหีอย่างแรง ต่อจากนั้นปริ๊ดต่อ ๆ
มาก็ตามกันออกมาเป็นจังหวะอีกเจ็ดแปดครั้ง ผมก็ฟุบลงบนอกส้มหมดแรง
สักนาทีหนึ่งผมก็ดึงควยออกมานอนแน่นิ่งเคียงข้างส้ม เรานอนเหนื่อยหอบไปพักใหญ่
หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันอีก
พอกลับมานอนพักผ่อนกันสักครึ่งชั่วโมง ผมก็เริ่มเลียหีส้มพอส้มออกอาการเสียวหีมาก
ผมก็ขึ้นคร่อมเสียบควยเข้าหี จัดการกระเด้าจนส้มเสร็จอีกครั้งหนึงส่วนผมก็พ่นน้ำเข้าหีส้มอีกรอบนึง
ส้มชมผมว่าทำเก่งมาก ป๋าไม่เคยเลียหีและไม่เคยทำให้ส้มถึงจุดสุดยอดเลย
วันรุ่งขึ้นแม่กับน้องส้มก็มาพักกับส้ม หลังจากนั้นช่วงก่อนขายบ้านได้ในอีกสองเดือนต่อมา
ผมกับส้มก็แอบไปเย็ดกันที่โรงแรมอีกสักสิบหนเห็นจะได้ ทุกครั้งที่ผมชวน
ส้มก็จะไปกับผมอย่างกระตือรือร้น หลังขายบ้านได้ ส้มก็กลับไปเชียงราย นาน ๆ
ผมก็ไปหาส้มที่เชียงรายและจะเข้าโรงแรมเย็ดกันทุกหน
บางครั้งส้มเห็นว่าผมไม่ไปหาก็จะลงมากรุงเทพผมก็จะพาส้มไปเย็ดกันทุกครั้งไป เป็นอย่างนี้เกือบสองปี
แต่ในที่สุดวันหนึ่งส้มก็โทรมาบอกว่ามีคนเชียงรายมาขอแต่งงานด้วย ส้มก็เลยบอกจะแต่งงานกับเขา
ส้มบอกว่านอนกับผมมีความสุขดี จะไม่ลืมผมจนวันตาย
ผมเองก็จะไม่ลืมว่าครั้งหนึ่งก็ได้เย็ดนางงามรอบสิบคนสุดท้ายเหมือนกัน

swss2511

MoonXXXMoon

เขียนบรรยายได้ละเอียด นึกภาพตามแล้วแทบพุ่งเลย
เยี่ยมจริงๆ  ::HeyHey::

kabyala

บุญนำพาวาสนาส่งแท้ครับได้อัดนางงามขนาดรอบ 10 คนสุดท้าย อิฉา ขอบคุณครับ

therasak

โอย อิจฉาตาร้อนกับชายผู้โชคดี ขอบคุณครับที่ปันประสบการณ์

sunnie06

อยากรู้ว่าหน้าตาประมาณไหน

peddo

อ่านแล้วประทับใจมากครับ สาวเชียงรายสวยจริงๆครับ น่าอิจฉาจัง นี่เท่ากับเปิดซิงนางงามเลยนะครับ เสียดายที่ไม่ได้ไว้ทำเมีย ขอบคุณครับ

may_290607908

ระดับนั้นคือความฝันของทุกคนเลยนะครับ

elviswhat

เป็นบุญมาก ๆ เลย ได้นางงามมาลองลิ้มชิมลางแบบนี้ เห็นภาพลอยมาแต่ไกลเลย

noimak

เยี่ยมครับขอบคุณที่แบ่งปันครับ

suriyamahajit

จะมีนายงามหลุดมาให้อย่างนี้บ้างไหมนะ

peterpaul19756

::Glad:: ชอบมากครับ ยากทำได้จริงๆจัง

devilzoa

สุดยอดครับ แล้วแบบนี้เรียกเปิดซิงรอบ2สินะครับ

alanis

ขอบคุณมากครับ ได้นางงามด้วย แถมได้เปิดซิงด้วย โชคดีสุดๆเลย

goldhand

บรรยายได้เยี่ยมครับ