ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

::Punch:: เนื้อหาสายดาร์คแบบนี้ ผมว่าตอนจบอาจจะมีหักมุม ได้กลายเป็นผัวของสองคนไปแทน ไงล่ะสัสจากนี้ไปมึงต้องจ่ายค่านู่นนี่นั่นเองแล้ว

The Naive

ดูจากปกแล้ว แม่ลูกคู่นี้คงจะต้องโดนอีกครับ
ขอบคุณครับที่ช่วยแปลมาให้อ่าน

kob_wj

omozuza

::Glad::ขอตามไปดูตอนจบด้วยครับ เนื้อเรื่องเข้มข้นมาก  ขอบคุณสําหรับงานแปลด้วยครับ

Varit Wongtewawiman

อ่านโดจินแล้วชอบมากเลยไม่นึกว่าจะมีแบบหนังด้วย ขอบคุนครับ ::Evil:: ::Evil::

hondatypez

ขอบคุณมากครับ อ่านเสร็จเดี๋ยวตามไปดูเวอร์ชั่นav อิอิ ::Thankyou::

ValkyrieKiss

Eromanga

อ่านแล้วสะเทือนใจเล็กน้อยถึงปานกลาง เดาเลยไอ้แว่นนี่ได้จัดกับแม่ลูกไปเรื่อยๆ ถึงจะสะเทือนใจ

Bhappy

แม่ลูกก็คงตกเป็นทาสกามต่อไป จนไอ้แว่นเบื่อ ถ้าดราม่าอีกหน่อยก้อคงเอาไปขายทอดตลาดให้เป็นทาสคนอื่นอีก 😭

l3ladenine

มีเป็นหนังด้วย มาแนวนี้ ต้องจบเป็นทาสไอแว่นแน่เลย

stupid_dull

เป็นทาสกาม และชวนเพื่อนมาร่วมด้วยแน่ๆเลย  ::Horror::

genewaj

ยอดเยี่ยมไปเลยครับทั้งภาพ เนื้อเรื่อง เทคนิคการแปลแถมทีไฟล์หนังด้วย เป็นการเพิ่มมิติใหม่ให้กับเว็บเราจริงๆ

guflook

โหดร้ายมากได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย หุ่นแจ่มๆเลย

ต้องไปหาAV มาดูบ้างแล้วครับ

MMJ

::Cold:: ความหดหู่นี่มันมาจากเจ้าแว่นแท้ๆ !
แต่ถ้าโดนแบล็ตเมก็พอเข้าใจได้ว่าต้องออกมาแบบนี้ค่ะ  ::Orz:: ตอนจบคิดว่าก็คงอยู่อีหรอบเดิมที่สาวๆทั้งสองอาจจะการเป็นเสพติดsexกับเจ้าแว่นไปแล้วมั้งคะะ
ของคุณที่แบ่งปันนะคะ ♡