ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.9(END) [แปลไทย by MelodyLaVista]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2017, 12:39:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3elievE

จบไปแล้วอีกเรื่อง ขอบคุณมากๆครับ

อ่านแนวนี้ก้อได้แต่แอบอิจฉาพระเอกมัน  ::Crying::

แต่ก้อดีกว่าแนวปวดตับ อันนั้นไม่ไหวเลย  ::Horror::

liverpudlian

แบบนี้ต้องไปฟิตร่างกายโดยด่วนแล้ว

nekki

สรุปคุณแม่เค้าวิน แล้วก็จัดแผนฮาเร็มให้ทุกคนว่างั้นเถอะ
ผมละชอบเครดิตตอนท้ายจริงๆว่าทำไมนางเอกทั้งสองถึงเกียดกันได้....

esenex

ติดตามมาตลอดขอบคุณที่แปลจนจบซีรี่ย์นะครับ

รอติดตามเรื่องใหม่นะครับ

xfreestylex

ตายๆ ฮาเรมแบบนี้ บอกเลยใครเป็นใครยังจำไม่ได้เลย

siwapol55

คุณแม่ร้ายกาจมาก เล่นวางยากันเลย
ขอบคุณมากครับ

633sqd

flukehaha

ว้าวนานซะลืมเลยว่าเรื่องนี้มีแปลไทย
Manchester United Football Club
We are Red Army

yunems70

ตอนสุดท้ายในที่สุดก็มา ว่าแต่ถึงกับต้องจัดเวลาไว้เลยเรอะ อิจฉาแรงมาก  ::Angry::

xonly-1867

จบแล้วอ่านมานอน อิอิ ขอบคุณที่ แปลจนจบเป็นกำลังใจไห้นะ :)  ::Sobad::

tazasss01

thenefilim

mallo

naluk888