ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.9(END) [แปลไทย by MelodyLaVista]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2017, 12:39:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gajogman1

งายนี้ เลือกไม่ถูก เอาหมดทุกคนเลยละกันเน้อ

ขอบคุณครับ

conankung009

sila2535

จบสะแล้ว น่าจะจบแบบท้องทุกคนหรือทุกคนไปเลยน่ารักขนาดนี้

vincentzx202

ชอบซีรี่นี้มาก ขอบคุณที่แปลนะครับ เป็นกำลังใจมให้

hint.dusadee

รอติดตาม One-Shot ครับ
ต้องย้อนกลับไปอ่านให้ครบซะแล้วว

darkdd1999

จบแบบนี้ก็ได้หรอ สรุปคือมั่วกันต่อไป 55555555555

exoza

จบกันไปด้วยดีกับฮาเรมเอน แห้งตายแน่  ::Hunger:: ::Hunger::

(จิ๋ว)

โอย จบแบบนี้ ราวกับว่ามันจะไม่จบเลยนะเนี่ย
ตามอ่านกันมาราธอนมาก ข้ามเดือนข้ามปีกันเลยทีเดียว
แต่ก็ขอบคุณมากค่ะที่แปลจนครบเซท ทำให้ครบองค์ความหื่น
ไม่รุ้สึกติดค้างเท่าไหร่

ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

MooOon

ขอบพระคุณสำหรับเรื่องดีๆฟินมากๆ ไม่ปวดตับคับ ^^

oshiris

ในที่สุดก็ถึงตอนจบเเล้ว

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปลดีๆ

siwapeeza

tidus

ติดตามซีรี่ย์นี้มานาน ฮาเร็มเอ็นแบบนี้ฟินดีครับ อยากให้มีตอนต่ออีกจัง อิอิ

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

sachawat

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

dikky

สุดท้ายก็ถึงตอนจบเสียทีครับ รอนานแต่ก็ดีใจครับ ขอบคุณครับ