ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.9(END) [แปลไทย by MelodyLaVista]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2017, 12:39:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

แปลจบแล้วครับพี่น้อง!

และแล้วก็มาถึงบทสรุปของซีรีส์ฮาเร็มเรื่องนี้กันแล้วนะครับ กว่าจะแปลจบก็เล่นเอาเหนื่อยพอตัวอยู่เหมือนกัน(จะพูดเยอะกันไปไหน?)
สำหรับผลงานชิ้นต่อไปจะเป็น One-Shot นะครับ เพราะผมไม่อยากแปลซีรีส์แล้วดองเอาไว้ให้ช้ำใจคนอ่านเล่นอีกแล้ว  ::Crying::

ขอขอบคุณทุกคนที่ตามอ่านตั้งแต่ตอนแรกยันตอนสุดท้ายจริงๆครับ !

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้า  ::Falling::

ความเดิมตอนก่อนๆ(เผื่อใครลืมเนื้อเรื่องไปแล้ว)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.1 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.2 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.3 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.4 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.5 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.6 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.7 (แปลไทย by MelodyLaVista)
[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.8+Extra (แปลไทย by MelodyLaVista)

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

lamom

ตกลงทั้งหมดกลายเป็นของเล่นของคุณแม่ซินะ

hot2day

ตอนสุดท้ายมาแว้ววววววว น้ำตาจิไหล  ::Crying::
หายไป 2-3 เดือนเลย แต่ก็ยังดีกว่าไม่มาละนะ ขอบคุณเน้อออ  ::JubuJubu::

xsoulkung123

ตอนสุดท้าย ที่น่ารับชมออกมาแล้ว
บทสรุปดีมากครับ
::Me?::

bunhelupu

จบแบบนี้ก็ดีนะครับ ขอบคุณสำหรับการแปลให้อ่านมาอย่างยาวนานครับ

HypN♥s

eka1325

เจอแบบนี้ผมยอมเป็นของเล่นของคุณแม่ครับ จัดหนักทุกวันจะตายไหมนะ ขอบคุณครับ สนุกมาก

darkface

รอรับชมเรื่องถัดไปละกัน ส่วนเรื่องนี้ชอบครับ

virgoranger

MΞLODY

อ้างจาก: hot2day เมื่อ มีนาคม 16, 2017, 02:18:18 ก่อนเที่ยง
ตอนสุดท้ายมาแว้ววววววว น้ำตาจิไหล  ::Crying::
หายไป 2-3 เดือนเลย แต่ก็ยังดีกว่าไม่มาละนะ ขอบคุณเน้อออ  ::JubuJubu::

ผมเองก็ดองจนรู้สึกผิดสุดๆเหมือนกันครับ  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 16, 2017, 07:10:07 ก่อนเที่ยง
ฮ่ะๆ จำเรื่องไม่ได้ล่ะ นานจัด   ::Sweat::

คนแปลเองยังจำไม่ค่อยได้เลยครับ ต้องกลับไปไล่อ่านอีกรอบ  ::Sobad::

strikef.

ขอบคุณครับ นี่แหละคุณแม่ตัวอย่างสายประนีประนอม สมประโยชน์กันทุกฝ่ายยอดเยี่ยมครับ 555

pongharu

elviswhat

อ่อ ต้นเหตุสาจากวัยเด็กนี่เอง ที่ลีโอน่าบอกว่ามาแย่งแฟน มันเป็นแบบนี้นี่เอง

adas

ขอบคุณครับ ตอนสุดท้ายนึกว่าไม่มาซะแล้ว