ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arisawa Masaharu] The Wolf and the Sentimental Boy [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 19, 2017, 08:58:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

แนวสาวๆเป็นฝ่ายรุกนี่มันดีต่อใจจริงๆ

เมื่อรุ่นน้องสุดน่ารักมาทวงคำสัญญาจากคุณรุ่นพี่สุดทึ่มเคยให้ไว้เมื่อหนึ่งปีก่อน  แต่ใครจะรู้ล่ะว่าแท้จริงแล้วเธอคนนั้นจะแอบร้ายกาจไม่เบาแบบนี้...

ปล.ผมชอบโอคามิจังเวอร์ชันเก่ามากกว่าแฮะ เอาง่ายๆเลยเพราะว่าผมชอบสาวเรียบร้อยๆนั่นล่ะ  ::DookDig::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

AssSin01

kaithai

เดี๋ยวนี้โลก เปลี่ยนไปขนาดนี้เลยเหรอ

สาวรุกฆาต ถึงกับ หนุ่มชะตาขาด เลยนะ

nsrichantamit

ตอนต้น ๆ ทำอย่างกับเชี่ยวชาญ กลายเป็น เวอร์จิ้นอยู่

bunhelupu

พัดลม

ทำไมเค้าเจอแต่แบบ สาวกลายร่างล่ะ  ::Horror::

รึว่าเราฮอตไม่พอ

สมัยนี้ เห็นแต่สาวๆ ไปรุกสาวๆ ด้วยกันเอง  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 19, 2017, 10:01:55 ก่อนเที่ยง
ทำไมเค้าเจอแต่แบบ สาวกลายร่างล่ะ  ::Horror::

รึว่าเราฮอตไม่พอ

สมัยนี้ เห็นแต่สาวๆ ไปรุกสาวๆ ด้วยกันเอง  ::Sweat::

ไปเห็นที่ไหนมาครับ อยากตามไปดูด้วย  ::Glad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

css001

ขอบคุนนะคับ รุ่นพี่รุ่นน้อง ของญีปุ่นนี้มันมันดีจริง เห็นเเล้วอิจฉา ไออ้เรื่องจริงของบ้านเรานี้มีเเต่รุ่นน้องกากฯอิจฉา

Heaven_Helll571

เป็นแนวที่ชื่นชอบเลยแบบนี้  รุ่นพี่โง่ กับสาววัยใส 555

xsoulkung123

นางเอกน่ารัก หุ่นเซ็กดีมากครับ
ชอบๆเป็นฝ่ายรุกเองเลย
::KO::

exsoldier

บางทีเจอรุกหนักไปก็แอบน่ากัวนะครับ แต่เพื่อความน่ารัก ยอมได้ อิอิ

dechakit

elviswhat

นี่เพราะว่าชอบรุ่นพี่หรือว่าหื่นกันแน่ แยกไม่ค่อยออกนะเนี่ย

Devil Joker

หื่นแบบนี้ น่าจะมีตอนต่ออยู่หรอกมั้ง  ::Hmmm::

xonly-1867

ทำไมเราไม่ได้บ้าง ไม่เอากลายร่างงง ๆ ::Punch::