ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jajaboss01

ผมว่ามันน่าตื่นเต้นมากๆๆครับ ถ้าโดนแฉคงเงิบเลยครับ

omlet

โรงเรียนนี้ถ่ายกันแบบนี้ไม่โดนไล่ออก พี่ว่า แก้ผ้ามาเรียนกันเห๊อะ 5555

ollo

gotosleep225

sonteen42

Mhokkk

bomb1021

ต้องปิดข่าวโดยการให้ประเอกไปปิดปากทุกชมรม 555555

Swanzz

เชื่อได้เลยว่าต้อง2-1 หรืออาจจะมากกว่านั้น อยากตอนต่อไปไวๆจุงงง

xonly-1867

moodangxl

shikouin

ขอบคุณครับ ::Thankyou:: จะไปถ่ายภาพดันโดนซั่มซะก่อนและยังโดนถ่ายไว้แบล๊ดเมด้วยน่าตื่นเต้นต้องรอดูตอนต่อไปและซิ ::Shy::

shetarsk