ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

aum691

xfreestylex

evaox

ว่าละพระเอกนางเอกต้องเป็นข่าวแน่ๆ แต่ประธานอีกคนก็น่าจะไม่รอดแน่

elviswhat

จริง ๆ ข่าวกับหนังสือพิมพ์ก็ไม่ต่างกันมากนะเนี่ย เด๋วประธานทั้งสองต้องร่วมมือกันทำงานแน่เลย

tamagot123

และแล้วก้เหมือนดั่งคาด55555555 รอบหน้ารมประมานถ้าไม่อยากเปนข่าวก้เอาพระเอกมาซ้าา ::DookDig::

saintmono01

สนุกมากครับ รอลุ้นเลยว่าจะมีการแก้แค้นอะรัยกันบ้างระหว่างสองชมรม ::Glad:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

dechakit

araiwasud11

55 เดี๋ยวคงมีเกี่ยวกับอีกชมรมเป็นแน่แท้ รอติดตามเลยครับ  ::WowWow::

patapon01

DrJackklen