ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joelouis4647

สยิวกว่าเรื่องอื่นที่เคยอ่านมาเลยครับ เขียนอีกครับจะติดตาม ขอบคุณมากๆครับ

janara

kaithai

การจะเป็นยอดคน ต้องผ่านพ้นอุปสรรค นั่นคือในนิยาย
จะเป็นนักแต่งชั้นนำ ย่อมต้องผ่านอุปสรรคเช่นเดียวกัน
ในฐานะนักอ่านขอให้กำลังใจ และผ่านพ้นความเหนื่อยล้าและหายความเซ็ง แม้ต้องใช้เวลา แต่ไม่นานเกินรอ
ขอบคุณมากครับ

SNGOT

ลุงเส้นเลือดสมองแตกตายคาหว่างขาแหน่

neung_cm

ลุ้นพยาบาลจะเสร็จตาเฒ่าลามกรึเปล่า

delealpi

ภาพประกอบแจ่มมากๆ ขอบคุณมากครับ

makuss

โรงพยาบาลไหนเนี่ย...อยากป่วยขึ้นทันที

azerothx

แค่อ่านก็ขึ้นแล้ว ได้รูปประกอบด้วยนี้แบบว่าจินตนาการไปไกลเลยที่นี้

nonane

wood007

Rungroj Rakphirom

เรื่องแนวพยาบาลโดนบังคับทั้งทางตรง ทางอ้อมเลย เยี่ยม

suezs0000

คุณตาสุดยอดแผนการ ค่อยๆ ตะล่อมจนหนูนิดติดกับซะงั้น

dekses

หนูนิดไม่รอดแน่นอน ขอบคุณครับ

corei5

พยาบาลหัวอ่อนแบบนี้อยู่ที่ไหนหรอครับ จะจัดให้เต็มคราบ อิอิ ::Evil::

Bluemuffer

เอาสะเหนภาพเลย อยากป่วยมั่งจัง