ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

097898117

ลุงร้ายมาก แต่ละอย่างพยาบาลตามไม่ทันเลย

po1tak

โอ๊ะ เคยได้ยินแต่ป้ามหาภัย นี่ลุงมหาภัย มีอย่างงี้ด้วย

Phichaya

thesee

น่าจะมีพาทต่อนะครับ หนุกหนานจริงๆ

phuwarin

วันนี้ไปเจอพยาบาลสวยมาแล้วได้อ่านเรื่องนี้ คิดถึงพยาบาลคนสวยเลย ลุงเปรมเทคนิคหลอกล่อดีจัง หนูนิดติดใจแน่ๆ อยากให้เป็นเรื่องหลายๆตอน ได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณครับ

gaingane

แล้วพยาบาลสาวก็ตกเป็นทาสสวาทนายเฒ่าลามก

segasa

เนื้อเรื่องเเนวนี้โอเคเลยนะคร้บ
อ่านเเล้วเป็นขั้นเป็นไม่รวดรัดได้เเบบเร็วเกินไปอ่านเเล้วชอบครับ

Chakree Thammanichanont

ลุงบ้ากาม นู๋นิดก็เคลิ้มไปละ เนื้องเรื่องสยิวมาก

sawatcat

อย่างนี้คงเรียบร้อยอยากดูว่าจะออกแนวไหน

yoyoh

และแล้วก็เสร็จลุง ประสบกามชั้นเชิงผิดกันเยอะ

inwnoti

ได้ใจเลย ภาพประกอบสวยงาม ขอบคุณครับ นิด

tawatrung

อย่าบอกว่า คนไข้ชรารายนี้จะได้เปิดซิงนางพยาบาลสาวสวยคนนี้ด้วยคำขู่ อิจฉาจริงๆ 70 แล้วยังคึกได้ขนาดนี้แถมจะเล่นเด็กรุ่นหลานอีก

gunners

อยากเอามุกนี้ไปใช้กับพยาบาลสวยๆมั่ง แต่คงต้องทำให้ตัวเองขาหักสองข้างก่อนสินะ 555

songsak

ขอบคุณครับ พยาบาลสาวไม่ทันเหลี่ยมเฒ่าหัวงูแบบนี้เสร็จแน่ๆ

yaowarat27

เขียนได้ดีมากๆเลยครับ บรรยายได้ดีมีภาพประกอบด้วย ขอบคุณครัย