ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

e20pat

จะมีใครมาช่วยหนูนิดไหมเนี่ย
น่าสงสารจังเลย
ลุงเล่นซะตะเลิดไปแล้ว

kokokol

มาซะขนาดนี้ก่ต้องโดนแน่ๆหนูนิด555

n2610

หนูนิดโดนแน่ๆ. แถมติดใจอีกต่างหาก

pj762856

suiius

ใจนึงก็สงสารพยาบาล อีกใจก็อยากทำบ้าง เฮ้ออออ.  เหนื่อยใจจัง 555555

schareon

เริ่มปวดหัวเข่าขึ้นมานิดๆแล้ว สงสัยต้องไปเปลี่ยนข้อเข่า ขอบคุณครับ

dikky

หนูนิดฉลาดสู้ลุงเปรมไม่ได้เลย น่าสงสารพยาบาลสาวเหลือเกินครับ

sofee

โห เรื่องแนวนี้นึกไม่ถึงเลยครับ
บรรยายได้เสียวมากๆๆ

doodooo doon

potenza

70 ยังแจ๋วแถมเจ้าเลห์อีกนะคุณปู่

sarnkun

แผนมันร้ายไอ้ตาลุงคนนี้ ผมเป็นลุงก็อยากได้พยาบาลแบบไม่ทันเกมส์บ้าง
สรุปสนุกครับ มาเรื่อยๆเรียงๆเลย

wasawat

parabellum

พยาบาลเค้าว่าเก็บกด ชอบมาลงกะคนไข้

80241624

แบบนี้เลยครับทีาต้องการแนวบังคับจิตใจนิดๆ

mighty

ผู้เฒ่าที่ดูแลตัวเองได้ดีเยี่ยมแถมมีลูกล่อลูกชนที่ทำให้พยาบาลติดใจอีกสุดยอดครับ