ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(C69) [M (Amano Ameno)] GAMTZ (Gantz) [Thai] By ไม่ทราบผู้แปล (scat,db hole,mon)

เริ่มโดย ebpbpe, เมษายน 09, 2017, 09:46:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ebpbpe

pinmonkey

news2010

tokkatoramma

junen123

แนวนี้หรอ แปลกๆแหะ ไม่ชินเลย ขอบคุณครับ

xfreestylex

อ่านแล้ว งง 55555 ไม่เข้าใจเลยอ่ะ สงสัยจินตนาการไม่พอ

พัดลม

**อนุญาติให้โพสการ์ตูนเก่าหรือการ์ตูนที่ไม่ได้แปลเอง ได้ ไม่เกินคนละ 1 กระทู้ ต่อ 3 วันหรือต่ออาทิตย์**
ส่วนผลงานที่แปลเอง อนุญาติให้ไม่เกิน 1 กระทู้ต่อวันนะขอรับ(สำหรับเรื่องเก่า)
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

as72340639

elviswhat

สยองนิด ๆ ไม่เคยอ่านกันซึเลยไม่ค่อยรู้จักตัวละคร

gorncp

ขอบคุณครับ อ่านแล้ว ต้องค่อยคิดขนานไปทั้ง 2 โลก โลกจริง กับโลกสับประหลาด อาจจะงง แต่ก็เสียวดีครับ

johnywalker

game2539

ไม่คอยชอบแนวข่มขืนเท่าไรแต่ก็ขอบคุณครับที่แปลมาให้ได้อ่านนะครับ

jungka