ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมมุติ ตอนเดียวจบ..แว่น..by..areja..

เริ่มโดย areja, เมษายน 12, 2017, 09:22:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

อ่านที่นู้นแล้วมาอ่านอีก
ป.ล. เรื่องประกวดผมก็เอามานะ โดนมองข้ามเฉย 555

................

โอโอ้ อย่าน้อยใจก็เล่นลงก่อนตั้งหลายช่วงตัวอย่างนั้น ผู้ใดจะเบิ่งรู้ ฮ้า ::HoHo:: ฮ่า เอามาแปะวาล์ปให้แล้วหน้าอย่างอลๆ อิอิ
แว่น
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

therasak

สรุปว่าความจำเสื่อมหรือวิญญาณอื่นเข้าสิงครับ อ่านไปชักกลัว

teenee4you

ติดตามผลงานมาตลอดครับ สนุกทุกเรื่องเลย ขอบคุณครับ

hokhak

ไม่รู้ว่า ในชีวิตจริง ต้องมีฐานะรวยหรือเปล่า
ที่จะได้เอาทั้งพี่ทั้งน้อง ด้วยความ"เต็มใจ"ทั้งคู่แบบนี้

beeriero

เว้ปที่น้องแว่นส่งผลงานประกวดคือเว้ปอะไรหรือครับ(ไม่รู้จริงๆ)อยากไปอยู่ด้วยคนจังเลย

...............
แว่น pm ตอบกลับไปแล้วนะคะ..

Ureal

ขอบคุณคับ พึ่งเคยอ่านของคุณแว่นเรื่องแรกเลย

itschelsea11

ป่วยละได้กินสาวๆถือว่าเป็นยาดีสุดๆเลยครับ

hunterkung

ขนาดความจำเสื่อมนะเนี่ยได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย อยากรู้จังก่อนความจำเสื่อมไปทำอะไรมาถึงได้ทั้งพี่น้อง

............................

อ่านจบจะ อ๋อถึงบางอ้อ.. บางส่วนว่าอะไรคืออะไร แต่เมื่ออยากรู้เหตุการณ์กลุ่มผัวเมียน้องเมียนัวเนี๊ยะด้วย จัดไป แว่น คิดไว้แล้ว
แต่เมื่อมีคนถามมาไว้ จะเร่่งจัดให้นร้า แถมเดี๋ยวถ้ามีรีพลายสวยๆ จะต่อเรื่องราวหลังเรื่อ สมมุติ นี้อีกตอนด้วย
แว่น

BabyFace

::Glad:: ก่อนอื่นขอชมเลยครับภาพสวยสุดยอดครับ  ทำให้เนื้อหาได้อรรถรถขึ้นตามไปด้วยครับ ขอบคุณครับ

eka1325

พี่น้องแบ่งกัน สุดยอดมาก เจอแบบนี้ หมดน้ำแน่นอน ขอบคุณครับ สนุกมาก

chanapat

รูปแถมสุดยอดเลยครับ ทั้งสวยและชัดมาก

boon66

ยังงงกับเนื้อเรื่องครับ
เหมือนกับว่าวิญญานเข้าร่างผิด
แต่ถูกใจเมียสองต้องตามตำราครับ

cannabis999

ป๋าชาติเสียน้ำทุกวันเลย ร่างกายทำด้วยอะไร ถึงได้แข็งทุกวันขนาดนี้ ฮ่าๆ

upperbound

แต่งแบบนี้ทำเป็นซีรี่ย์ได้เลยนะครับเนี่ย สนุกมาก ขอบคุณมากนะครับ ที่แต่งมาให้อ่าน

xonly289482

ตั้งชื่อเรื่องมาว่าเรื่องสมมุติ
แต่ที่สุดก็ยังงงและสงสัย
เอ๊ะป๋าชาติที่ว่านั้นเป็นใคร
อยากให้มีตอนต่อไปในเร็ววัน