ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมมุติ ตอนเดียวจบ..แว่น..by..areja..

เริ่มโดย areja, เมษายน 12, 2017, 09:22:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkanglezen

ชอบๆมากครับ อิจฉาป๋าชาติ ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง ::Glad::
สำนวนการเขียนเยี่ยมยอดครับ  ::WowWow::

สมนึก ดวงดี

เรื่องราวดีๆเกิดขึ้นแล้
วขอบคุณครับ ชาติสุดยอดไปเลย

johnywalker

ผมว่าพระเอกต้องเคยเป็นกระเทยมาก่อนแน่นอน ฟันธง คอนเฟริม  ::YarKK::

lolGoodดีย์

ขอบคุณครับ แหมเล่นซะควบเลยนะเนี่ย ชั่งเก่งยิ่งนัก

Phoenixxy

สนุกมากครับ ต้องขอขอบคุณที่แต่งมาให้พวกเราได้ติดตามนะครับ

taka95

ป๋าชาติเหนื่อยหน่อยนะครับ ถ่ายทอดได้ละเอียดสวยมากครับ ขอบคุณมากครับ

likestory

เย้ๆๆๆๆ  ::Yes!:: ได้อ่านงานคุณภาพจากคุณแว่นอีกแล้ว ชอบมากๆครับ แต่แอบอิจฉาป๋าชาติ พออ่านไปนี่อิจฉาป๋าตะหงิดๆเลย 55555

sthanya

นี่ขนาดสมมตินะเนี่ย แต่ความรู้สึกเหมือนจริงมาก ๆ อิจฉาคนไข้จริง ได้คนดูแลดี

Tom525218

ขอบคุณครับ ชอบแนวแบบนี้เหมือนกัน ขอบคุณครับ

bookee

ไม่เคยผิดหวังกับงานของท่านจริงๆๆ

naivenom

::Thankyou::นึกว่าเจ๊แว่นจะวางมือไม่เขียนซะละ
ชอบงานเจ๊แว่น อ่านง่ายสบายตา 
ขอบคุณครับ 

RaB3it

ชอบงานเขียนสไตร์คุณแว่นจริงๆครับอ่านเพลินสุดๆ

zaaaar65

ทั้งเนื้อเรื่อง และ รูป เสียวมากๆ ครับ ขอบคณครับ 

Panpanies Clomviyr

air111fox

เป็นพี่น้องที่รักกันมากเลย แบ่งบันกันไม่มีแย่งกันเลย