ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มังกรหยก ฉบับวณิพก ตอน ลี้มกโช้ว เทพธิดาไหมแดง

เริ่มโดย zeech, เมษายน 13, 2017, 06:49:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tao atp

kodzilla

St James

เอี้ยก๊วยร้ายจริงๆ ผมเคยดูเวอร์ชั่นนี้แล้วชื่นชอบ ลี้มกโชวมาก ทั้งสวยทั้งน่ารัก ขอบคุณที่เอามาดัดแปลงครับ

maddog007

แปลงเนื้อเรื่องได้สนุกจริงๆ  ชอบมากครับแนวนี้

syncbkmz0011

ท่านป้าลี้มกก็ท่าจะไม่เบา
ขอให้ขอให้โดน เอี้ยก้วยเหมือนจะบุญมีแต่...บังหรือป่าว

oshiris

ได้ยินชื่อ ลี้มกโช้ว ทีไร ต้องนึกถึงบทกลอนนี่ทุกที่ "ถามไถ่ทั่วโลกหล้า อันว่ารักเป็นฉันใด จึงได้มอบแก่กันด้วยชีวิต"

รัตน ใจดี

Farewell

ลี้ม๊กโชว้ในนิยายกิมย้งสวยไม่ต่างจากเซียวเหล่งนึ่งมากนัก แต่จิตใจที่น่ารังเกียจทำให้ไม่น่าสนใจ

ชอบมากครับ พอมาเขียนใหม่ก็น่าสนใจไม่น้อย อิอิ ฉากในถ้ำกับเอี้ยก้วยน่าจะเป็นฉากเดียวที่ได้เห็นธิดาไหมแดงในมุมน่ารักๆบ้าง

itkub1100501

เวอชั่นปี2014​ ก็เพิ่มบทใ้ลี้มกโช้วเยอะกว่าเดิมเปิดเรื่องมาก็มีแต่ลี้มกโช้ว

ReReader

พระพาย

มังกรหยกฉบับวณิพก(แปลง)นี้ น่าตื่นเต้นกว่าฉบับจริงอีกนะ ผู้ประพันธ์ สุดยอดจริงๆกับการปรับแต่งให้เข้ากับเรื่องเดิม เยี่ยมครับ

ลี้มกโช้วสิษยืพี่ของเวัยวเล่งนึ้ง ตามบทเดิมอายุต่างจากเอี๊ยก๊วยมากกกก แต่เรื่องของเรื่องยังไงก็เข้ากันได้ อายุไม่เกี่ยง 555 ขอชมเชยครับ