ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มังกรหยก ฉบับวณิพก ตอน ลี้มกโช้ว เทพธิดาไหมแดง

เริ่มโดย zeech, เมษายน 13, 2017, 06:49:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Skchai

เอื้อกล้วยสมชื่อจริงเอากล้วยให้อาจารย์ป้กินด้วย

ptmgm

oumi

ชอบจริง ๆ มังกรหยกเวอร์ชั่นนี้ อาจารย์ป้าก็สวย น่าจัดมาก ๆ

sanchai08

เอี้ยก้วยภาคนี้น่าอ่านกว่าภาคปัจจุบันมากนัก ลี้มกโช้วก็งามยิ่ง

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

Rattawetch Ratchata

ช่างเป็นผู้ประพันธ์ที่แต่งได้ถึงพริกถึงขิงยิ่งนัก

hwasal

แต่งได้เห็นภาพตาม ผมอ่านทุกตัวอักษร สนุกมากเลยครับ. อยากให้แต่งตอนต่อไปยังตัวแสดงอื่นๆ ด้วยนะครับ

rahoo99

Sandman_69

ยอมรับว่าลี้มกโช้วเวอร์ชั้น 2014 สวยมาก จนคิดว่าถ้าเอื้อก้วยไปเอาอาจารย์ผู้นี้จะเป็นไงนะ
ขอบคุณที่แต่งเรื่องจนเห็นภาพเลยครับ

ยอดนักเช็ด

พี่เอี้ยอย่างร้ายเป็นความฝันมานานอยากเห็นอาจารย์ป้าโดนพี่เอี้ยสักวันขอบคุณที่ดัดแปลงครับ