ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 21

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 17, 2017, 10:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

subjang

อ่านทีไรเป็นอารมณ์ขึ้นทุกที ครูโจ้จะเสร็จผอ.ไหมเนี้ย ลุ้นต่อตอนต่อไป

bokoinwza

หายไปนาน แต่เรื่องความเด็ดนี่ไม่เคยลดลงจริงๆ

smuity

กลับมาแล้วสินะครูโจ้คนสวยกลับมาคราวนี้ก็ไม่รู้ว่าจะสงสารเธอดีหรือเปล่า เพราะครั้งนี้มีโดนเพิ่มอีกคนแล้ว

peddo

แหมมันหื่นกันทั้งโรงเรียนเลยนะครับ ครูโจ้คงได้ใช้บริการทุกระดับ อยากรู้จังว่าจะรอดมั้ย ขอบคุณครับ

devilzoa

อ่านแล้วผมเองคงเหนื่อยไม่แพ้ท่านผู้แต่งสนุกมากๆครับ

warockza

โอ้วววว... he come back
ดีใจรีบเม้นก่อน ยังไม่ทันได้อ่าน ผลงานคุณภาพอีกเช่นเคยแน่ๆ เลย
ขอบคุณมากครับ กำลังคิดถึงอยู่เลยว่าจะกลับมาแต่งเรื่องนี้ต่อมั้ยเน้อ

thesee

26916

เชื่อดิเด๋วต้องมีคนเข้ามาขัดจังหวะแล้วครูโจ้ก็ไปโดนกับคนอื่นแทน

br007

ขอบคุณครับ

อาจารย์โจ้หายไปนานมากครับ แต่ก็ยังน่าติดตามเช่นเดิมครับ
แต่เจอไม่หยุด ไม่น่าไหวเหมือนกันนะครับ

olemantu

ครูโจ้ เหนื่อยไปพัก..ยังโดนอยู่ยังไม่สะเด็ดน้ ซักที..เฮ้อออ..

clickkuu

กลับมาแล้วสุดยอดแห่งความเสียว น่าลุ้นอีกเช่นเคยขอบคุณครับ

sp502

คุ้มค่ากับการรอคอยนะครับ ไม่รู้ครูโจ้จะโดนผู้ชายทั้งโรงเรียนไหม ขอบคุณมากครับ

Monte Cristo

ขอบคุณที่กลับมาฮะ นึกว่าจะโดนลอยแพซะแล้วเรื่องนี้

shadow5

ห่างหายไปนานมากครับครูโจ้มาก้อจัดชุดใหญ่ให้หายคิดถึงเลย ขอบคุณมากครับ