ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 21

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 17, 2017, 10:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avata

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งที่มีความมุ่งมั่นสร้างงานที่ดีมาตลอด หลายตอน และปรับปรุง และแต่งเนื่อหาอยู่เรื่อยๆ เป็นอีกเรื่องที่มีแนวการเล่าที่สนุก ตื่นเต้น ขอบคุณครับ

kunpra

ตอนใหม่มา ใจเต้นตื่นเต้น ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเดิมเพื่อเพิ่มเติมความเสียวสะแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

upperbound

มาแล้วๆ ติดตามอยู่นะครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

wapwap

ppptttmmm

ผอ. เคลมลูกน้องสุดสวยในห้องทำงานเลย จะรอดมั้ยนะครูโจ้

Ordinaryman

ครูโจ้มาทีไร อารมณ์บรรเจิดแสนเหนื่อยทุกทีไป เร้าใจจริงๆครับ 

achuya

สนุกมากๆ ครับ ติดตามผลงานตลอด อยากให้ท่านผู้แต่ง แต่งไปอีกนานครับ

icerocker

เป็นครูที่มีประสบกามแน่นปึ๊กดีนะครับ ทั้งช่วงวัยและตำแหน่งหน้าที่การงาน อิอิ

dopant

รออ่านเรื่องนี้มานานจัง  นึกว่าจะไม่ต่อซิอีก
ขอบคุณครับ

hnarii

shinosuke

อาจาร์โจ้เก็บเรียบทั้งโรงเรียนเลยนะครับ...ตอนนี้เหลือใครอีกนี่ลืมชะละครับพี่

lunla

อ่านแล้วผมอยากกลับไปเป็นนักเรียนหัวเกรียนขาสั้นอีกสักครั้ง  ::Bloody::

ninja699

หายไปหลายเดือนเลย แต่ยังเด็ดเหมือนเดินเลยครับ

102030

ครูโจ้มาแล้ว ตอนนี้มาพร้อมคู่ขาคนใหม่ ซะด้วย กว่าจะอ่านจบ คาดว่าคงมีอาการน้ำหมดตัวกันบ้างแหละนะ ><"
ขอบคุณครับ
ปล., อย่าลืมคุณหนูจอยนะครับ

man5252

ครูคนสวยอ่านเมื่อไหร่ก็สนุกเมื่อนั้น ขอบคุณครับ