ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 21

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 17, 2017, 10:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wilunx

ขอบคุณมากครับ
หายไปนานมากเลย
ต้องกลับไปทบทวนตอนเก่าก่อนเดี๋ยวไม่ปะติปะต่อ
::WowWow::

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ สมกับที่รอคอย เป็นอีกเรื่องนึงอ่านซ้ำได้ตลอด

eglebudsob

เรื่องนี้นานมากๆแล้วนะครับ  นึกว่าไม่มีต่อแล้วซะอีก
ดีเลยครับ ครูโจ้จะได้เพลียไปอีกยาวๆ

offroad

Killmuss

หายไปนานมาก คนเขียนเหนื่อย คนอ่านก็เหนื่อยฮะ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ ตอนต่อไปมาเร็วๆครับ ลองเขียนแนวอื่นๆบ้างก็ดีครับ ถ้ามีเวลาครับ

yasa_ud

ขอบคุณมากครับ อ่านเรื่องครูโจ้นี้วางไม่ลงจริงๆอ่านทีไรเหนื่อยลุ้นทุกทีเลยครับ มีแอบเพลียเล็กน้อย

Gim Pongo

ตามอ่านมานานแล้วและยังติดตามอยู่ครับ ขอบคุณมากครับผม

archkang2520

maitree_kongton

เพิ่งจะมาติดตามเรื่องนี้ใหม่ ขอให้มีตอนใหม่มาไวๆนะครับ

shinshin5505

ขอบคุณครับ ::Yes!::

•====================================•
17/2/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 17/2/2561 ~17/8/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=186037.msg742533#msg742533