ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 18 – ศัตรูหัวใจ

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 20, 2017, 08:33:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavong

แรกๆให้รู้สึกแปลกๆ โดยเฉพาะสาวกานต์ ต้องปรับใจอ่านเพราะอยากตอดตามเรื่องราวของสามสาวและนายอาร์ตครั

gaingane

คาดว่าน่าจะมี threesome ให้ได้เห็นกันแน่ๆ อาร์ต ดา เบลล์ ผมรออ่านอยู่นะครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สรุป บอลเป็นผู้ช่วยพระเอก เฮ้อ ได้ทั้งกานต์ และเบลล์ โชคดีเป็นบ้าเลย สนุกดีครับ รอติดตามทั้ง XO, น้องผิง, รักยม และเรื่องนี้ด้วยนะครับ

lnw007

ขอบคุณครับ เข้ามารอผลงานท่าน ass แถบทุกวันเลย สนุกทุกเรื่อง ขอให้ท่าน ass สุขภาพแข็งแรงแต่งเรื่องๆต่างๆไปนานๆครับ

review1972

เย้ๆๆ..มาแล้วท่านassส่งผลงานเข้ามาโจมตีหัวใจแฟนๆอีกแล้ว เรื่องคุณภาพไม่ต้องพูดถึง สุดยอดเหมือนเคยไม่ว่าตอนที่มีฉากรักหรือตอนดำเนินเรื่อง แกร่งทั่วแผ่นจริงๆไม่ได้ยกยอหรือประจบเอาใจเพื่อจะอ่านผลงานของท่านแต่อย่างใด ขอบคุณมากจริงๆครับ(ฉากลุงยามกับกานต์ผมยังเอามาอ่านปลุกไอ้หนูของผมได้อยู่เรื่อยๆเพราะอายุเริ่มมากขึ้นต้องใช้ตัวช่วย)ปล.ศึกษาการซื้อebookอยู่ครับไม่กล้าถามเด็กๆอายมันครับ555

kalampee

holovelove

รอนานมากเลยครับ  แต่ก็คุ้มกับการรอคอย สนุกมากๆ ครับ
เหงาๆ

synivorn

คุณยาม หาเรื่องยุ่งยากให้ตัวเองแล้ว  ... ต่อไปคงจะเดือดร้อนเพราะน้องเบลล์ ... เสียทองเท่าหัวไม่ยอมเสียผัวให้ใคร

midnightblusie

darkdd1999

ถึงไม่ใช่นักเขียนแต่ท่านก็เขียนได้อย่างมืออาชีพ ระดับนักเขียนนิยายอีโรติคระดับในตปท.ได้เลยหละครับ 
กลับมาก็จัดหนักจัดเต็มจริงๆ บทสวิงเริ่มมาละ แต่ไม่เต็มตัว เป็น 3P 555555555

kopXIIII

โลกนี้มันไม่ได้สวยงาม ผลงานแก้วกานดานี้เท่าที่อ่านมา มีความเรียลพอสมควร
ยินดีครับที่ท่านได้กลับมาประพันธ์ให้เราได้ชมต่อครับ
อาร์ทนี่ก็โชคดีจริงๆ

wasawat

สุดยอดนักเขียนในดวงใจเลยครับ ติดตามทุกผลงาน

ueang

น้องเบลเรียบร้อยไปอีกคน อาร์ตจะเลือกใคร สุดยอดครับ สนุกทุกตอน

ttxluck

น่าอิจฉานายอาร์ตจริงๆ เก็บสาวๆสวยๆน่ารักๆ ไปได้ตั้ง 4 คน แล้วคราวนี้นายบอลเลยโชคดีมีเอี่ยวด้วยเลย

br007

ขอบคุณครับ

น้องเบลล์ได้ทีเดียวสองคนเลย คุ้มจริงๆ