ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 18 – ศัตรูหัวใจ

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 20, 2017, 08:33:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samthekop88

dwarf

ขอบคุณครับ...เสียวสุดสมหวังเลยครับ สำหรับอาร์ตกับเบลล์  ดี้น้อยที่จะต้องเปลี่ยนแปลงตนเองให้กลับมาชอบผู้ชายที่แย่งหัวใจจากเธอไป

patkungna01

เพิ่มเด็กอีกแล้ว
เข้ามาโดนเองแท้ๆ

ppeak

หายไปนานกลับมาอีกทีเซอร์ไพร์สเลยครับ น้องเบลล์เสร็จนายอาร์ตเฉย แถมยังตกหลุมรักเข้าอีกต่างหาก นายอาร์ตนี่เสน่ห์แรงจริงจริ๊ง

eka1325

เบลติดใจอาร์ตเสียแล้ว แบบนี้อาร์ตจะสับรางยังไงหนอ  สนุกขึ้นเรื่อยๆเลยครับ ติดตามผลงานอีกเรื่องครับ

naitoom

จากต้นเรื่องดูเหมือนน้องเบลล์จะชอบ ญ-ญ กับน้องดา มาพัฒนาจนมีสามี 2คน ในวันเดียว ที่สงสัยคือทำไมเจาะจงอาร์ตเป็นผัว (บอลคือผลพลอยได้) ยิ่งสงสัยคืออาร์ตจริงๆเป็นใคร?

harzard

ขอบคุณครับท่านแอส ตามไปอุดหนุน XO จาก mebmarket มาแล้วน่ะครับ หนุกเหมือนเดิม  ::DookDig::

timeai

สนุกตื่นเต้นเร้าใจสุดๆเลยครับ ขอบคุณครับที่สร้างสรรผลงามยอดเยี่ยมให้ชาวเราได้ติดตาม ขอบคุณมากๆครับ

lordofthetwo

นึกกกกกตั้งนานว่าใครคือเบลล์ แหม่ ตัวละครผู้หญิงที่โผล่มาถูกเก็บหมดเลยนะครับ
ขอบคุณครับ

thadtanone2002

สุดยอดมากครับ น้องเบลคนสวย ได้สองเลยครับ
ขอบคุณนะครับ

tigereac

เนื้อหายังกระชับเหมือนเดิม นายอาร์ตนี้โชคดีจริงๆ ทำให้สาวเกลียดมาชอบได้

102030

เล่นซะทอมกลับใจเลยพี่อาร์ทเรา 
นายบอลก็ยังคงเป็นผู้โชคดีเก็บสแปร์ได้ตลอด
น่าลุ้นว่าความสัมพันธ์ทั้งหมดจะเดินหน้าไปยังไง 
ขอบคุณครับ

crazylex

zezebee12

เนื้อเรื่องดีๆอ่านแล้วติดตามตลอด สุดยอด

shadow5

งานอดิเรกที่บันเทิงโลกที่สุดเลยครับท่านแอส ขอบคุณมากๆๆครับสำหรับผลงานดีๆๆ

ติดผลงานท่านหงอมแหง่มมาก