ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 18 – ศัตรูหัวใจ

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 20, 2017, 08:33:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evoo

กลับมาจากพักร้อนแล้วหรอครับ
แนวนี้ก็ไปอีกแบบนะครับสนุกดี
ขอบคุณครับไม่ต้องลุ้นโดนแน่นอน

asiakook

ตาบอลเจ๋งจริงรู้งานปิดปากก่อนจิ้ม  ::Evil:: ขอบคุณครับ

tony1234

lamom

นานๆกระผมจะได้แวะมาอ่านสักที ขอขอบคุณที่แต่งเรื่องที่น่าติดตามมาให้อ่านครับ

bounced

ขอบคุณคุณ Asssasin ที่มาช่วยสานต่อจินตนาการนะครับ เขียนแต่ละเรื่องใช้เวลาไม่ใช่น้อย ต้องขอบคุณจริงๆ

แต่ปัญหาก็คือ ต้องกลับไปอ่านทบทวนตัวละครนี่แหละครับ 555 ถึงจะได้อรรถรสเต็มที่

strikef.

ขอบคุณครับ อาร์ตมีทั้งฝีมือ คารม สติปัญญา เป็นพระเอกที่เก่งเหลือเกิน 555

pinmonkey

เสียวได้อารมณ์มากครับ หักอารมณ์จากยามหล่อ เป็นยามร้ายได้ดีครับ ขอบคุณมากครับ

luckkung8

ยอดเยี่ยม ทุกตอนเลยครับ  ขอบคุณครับ
เบลล์ คงสนุกเลย โดน อาร์ต เปิดซิง แถม พ่วง บอล อีก ต่อไปใครจะเสร็จนาย อาร์ต เนี่ย

samrong

นี่เป็นคนเเรกในเรื่องที่อาร์ตได้เปิดซิง

devilzoa

วันเดียวก็โดนไปสองดุ้นเลยสะใจน้องเบลละทีนี้ อิอิ

lekyai

น้องเบลล์ติดใจลีลาพี่อาร์ตแล้ว เขียนได้อารมณ์มาก เนื้อเรื่องน่าติดตามชอบมากๆครับ

amtorff73

นายอาร์ตต้องเหมาตัวละครสาวๆหมดเรื่องแน่เลย อิอิ

่jub2520

ยิ่่งอ่านยิ่งชอบในแนวทางการลำดับเนื้อหา  ไม่ผิดหวังเลยจริง ๆ  ขอบคุณมาก

benzpear

อิจฉา อาร์ตจริงๆ  ได้ซัดน้องเบลต่อยาวๆ

kamlk