ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ : ถือว่าชดใช้ให้นายแล้วกัน

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 03, 2017, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

synivorn

"เฮ้ยยย สวยมันก็สวยอยู่หรอก แต่ดูอาโออิแล้วชักว่าวได้นะ สนุกกว่ากันเยอะ" 
หนูแนนถูกพี่บอยล่อลวงซะแล้ว

kunakhon

อ่านจบมาแสดงความคิดเห็นอีกทีครับ
ชอบจังเริ่มขำๆ จบหวานๆ แต่งอีกนะครับ รอติดตามผลงาน

Sc0019

mitapa

เนื้อเรื่องน่าสนใจดี  น่าเขียนเป็นเรื่องยาว หลายๆตอน น่ะครับ

eak111

ขอบคุณมากครับ
แหม ใส่บิกินี่เซอวิสตอบแทนอย่างนี้  เป็นผมคงไม่รอดครับ

kuenpet001

ขึ้นต้นเรื่องให้น่าติดตามอ่านมากครับ บรรยายได้ดีเลย

eak111

เนื้อเรื่องนี้ชอบมากเลยครับ
ดูโรแมนติก มีจบได้อย่างนี้อีก ชอบจริงๆ

ttxluck

แล้วแนนจะเป็นตัวแทนอาโออิให้บอยได้ไหมนะ ต้องอ่านต่อครับ

nithiwit sakfun

ยอมรับใจเธอจริงๆ.....แต่ก็ยังดีที่ไม่เจออะไรที่มันร้ายๆกว่านี้ครับ

domozaza011

tawee33

tkatlek

แนวกานมึนโฮเลย แต่เรื่องนี้น้ำอื่นท่วมไม่ใช่น้ำตาขอบคุณผู้แต่ง