ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ : ถือว่าชดใช้ให้นายแล้วกัน

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 03, 2017, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warockza

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ แต่เสียดายน่าจะมีตอนหน้าเพิ่มอีก
ขอบคุณครับ

gritkin

gfthebc

อยากรู้​เรื่องราว​ต่อ​เลย​ครับ​ว่า​จะ​เป็น​ยังไง​ต่อ

therasak

เป็นเรื่องสั้นที่น่าอ่านที่สุดเรื่องหนึ่งครับ

biochem

เนื้อหาเปิดเรื่องมาก็น่าสนใจ

ปัญหาสื่อสารในต่างแดนนี่ลำบากแหะ เวลาเจอคนไทยก็รู้สึกดีเลย

Themis

ปูเรื่องได้น่าสนใจ ตัวพระเอกนี่มันโดนใจมากๆ ชีวิตจริงชัดๆ แปลกใหม่ดีครับ

nsrichantamit

เสร็จโจรเลยแบบนี้ เข้าทาง ไม่ได้อาโออิ ก็ได้ตัวแทนหล่ะ

jeditay

SilcenceKnight

pppp111111

ขอบคุณมากๆครับ สนุกสุดๆ

............................................................................................
5/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/5/2560-5/11/2560  )

.........................................................................................

thetalongtong

เรื่องนี้แต่งได้เจ๋งแหวกแนวดีครับ ชอบมาก ขอบคุณครับ

holovelove

เหงาๆ

suiius

เนื้อเรื่องแบบนี้ น่าติดตามครับ

ว่าแต่ยั่วแบบนี้มีโดนแน่ๆ