ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ : ถือว่าชดใช้ให้นายแล้วกัน

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 03, 2017, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mamasun

บอย แมร่งปากหมาเหมือนเราเลย
ชอบว่ะ ทั้งเนื้อเรื่องและนิสัยตัวละคร

tong2929

ผมก็ฝัน อยากฟันสาวavญี่ป่น แต่ก็ได้แต่มโน เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

uuuxxx

เหตุการณ์ในต่างแดน. น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง. บอยโชว์

tavanratee

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ กำลังลุ้นเลย ขอบคุณมากครับ

mongk

ดื่มเบียร์พอกลึ่มๆ เจอหนุ่มๆท้าได้ซะที่ไหน มีของดีก็ต้องโชว์กันหน่อย

prasongruy22

มาเป็นเนื้อเรื่องสนุกดีครับไม่ใช่มาแล้วป้าบๆๆอย่างเดียวอ่านแล้วอินไปด้วยเลย

kongrith

เดินเรื่องได้น่าสนใจดีครับ..ว่าแต่เกี่ยวอะไรกับน้องอ้อยของโผมมมม

longman_44

whitebag

ปูเรื่องน่าอ่านดีงามมาก  ปูพื้นสวยงาม เขียนเป็นซีรี่ยได้เลย เจอแฟนเก่า แอบได้อาอ้อยอิอิ น่าสนุก

spty24

benzuker

ขอตามอ่านด้วยครับ ติดนิดนึงว่าคนที่คลั่งไคล้น่าจะเรียกอาโออิมากกว่าอ้อยนะครับ