ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - SETUP - EP.1

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 05, 2017, 06:32:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-809

อันนี้เห็นด้วยครับใช่เรื่องเราเขียนสนใจแค่คำติชม แต่ไม่ความทำตามใครเราชอบแบบไหนก็แบบนั้นดีที่สุด

joker socool

อาจารย์คนนี้ตำแหน่งหน้าที่ก็ไม่ได้สูงแต่โดนเด็กเรียกว่า "อาจารย์ใหญ่" ถ้าผมเปฌนอาจารย์ผมคงหน้าบานพิลึก  ดีไม่ดีนักเรียนที่พูดก็อาจจะบานด้วยก็ได้นะครับ 555 มาแซวเล่นครับ  เรื่องนี้อ่านเพลินดีมีภาพประกอบน่ามองมากครับ  ขอบคุณที่แบ่งปันกันครับ

hanabombam

แหม่กำลังได้ฟิวส์เลย จบตอนซะแร่ะ วัยรุ่นเซ็ง

rubernanglong

::Ahoo::เห็นชื่อเรื่องตอนแรกก็พางง ก็ต้องตาม่ต่อไป คงสนุกเพราะเรื่อง แนวอาจารย์แอบกินไก่ ปวช ปวส สอนกันนาน หมดเล้าแน่ 555

zazamak

โอ้ย ๆ แค่เริ่มปูเนื้อเรื่องก็ได้อารมณ์แล้วครับ ตอนแรกนึกว่าน้องดาวจะโดนก่อน มาเป็นน้องอายซะ  ::Grimace::
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Ureal

ขอบคุณคับ ขอติดตามเลยเรื่องนี้

waveviviann

งานนี้อาจารย์สนุกแน่นอน 

cuffs 112

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ มัน "จริง" และการเดินไปกับตัวละครและการกระทำ มันไม่เกินจากคำว่า คนธรรมดาเลย ขอบคุณครับ

nsrichantamit

รับทราบครับ เหมือนกึ่ง ๆ ภาพโพสลงเลย

Nepkcal13

กำลังลุ้นเลย ตัดอย่างกับละครไทย 555
::Angry::

donki

ขอบคุณที่เปิดโลกการเรียนรู้ให้นะครับ

filmfilmna7

ติดตามครับ แต่ฟอนต์อ่านยากไปหน่อย

darkdd1999

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 05, 2017, 07:35:00 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ สำหรับ เรื่องใหม่
และการโพส แบบใหม่  (ในห้องเรื่องเสียว)   
เพราะโพสด้วยภาพ  นี่ความยากที่เพิ่มขึ่้น ของท่านนักประพันธ์
เพราะต้องเพิ่มขั้นตอนเพิ่มอีก 3-4 ขั้นตอน 
ดังนั้นหวังว่า เพื่อนนักอ่าน คงจะให้คอมเม้นต์ที่ดี 
คำติ คำชม "ที่มีเหตุมีผล" อยู่บนพื้นฐานความเป็นจริงและด้วยวิถีของสุภาพชน

................................................................................................................

เพิ่งรู้แฮะท่าน แปลว่านักแต่งหน้าใหม่ต้องทำงานหนักเลยนะเนี่ย
---------------------------------------------------------------
โครงเรื่องวางดีครับ ค่อยๆเล่าไปๆ ไม่รีบร้อน เหมาะกับคนใจเย็น และเน้นความเป็นจริง(Realistic)
ให้ความคล้ายคลึงกับนิยายอีโรติกตปท.มากครับ
สู้ๆนะครับ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ แนวเด็กเด็กชอบคับชอบ

aek01

รร.อะไร ที่ไหน จะไปสมัครบ้าง